ผู้เขียน หัวข้อ: ตกลง Revo 2018 มีราคาแยกระหว่างสีธรรมดา สีเมทัลลิคและขาวมุข ใช่ไหมครับ  (อ่าน 4838 ครั้ง)

ออฟไลน์ e:smart Hybrid

• Hero Member
สวัสดีครับ

ผมมีข้อสงสัย

พอดีไปเปิด web เล่นๆ

เห็นราคามีเขียนหมายเหตุไว้

หมายเหตุ:

1. ราคารถมาตรฐาน เป็นราคารวมค่าสี Metallic แล้ว (7,000 บาท)
2. สี White Pearl ราคาเพิ่มขึ้น 10,000 บาท (สำหรับพรีรันเนอร์ขับเคลื่อน 2 ล้อยกสูง และขับเคลื่อน 4 ล้อ ในรุ่น Rocco และ G)
3. ข้อมูลและรายละเอียดต่างๆ ทางบริษัทฯขอสงวนสิทธิ์ในการเปลี่ยนแปลงและแก้ไข โดยมิต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า หากต้องการข้อมูลเพิ่มเติมกรุณาติดต่อตัวแทนจำหน่ายใกล้บ้านท่าน
4. ชุดอุปกรณ์ตกแต่งพิเศษจำหน่ายและติดตั้งโดย บริษัท ไทย ออโต้ คอนเวอชั่น จำกัด

แบบนี้หมายถึง ถ้าเป็นสีปกติ เช่น สีขาวหรือดำปกติ จะได้ราคาถูกลงไปอีก 7 พันใช่ไหมครับ

และคิดยังไงกับการที่ตัดภายในสีน้ำตาลออกครับ...ส่วนตัวผมเสียดาย ภายในสีน้ำตาลสวยกว่ามากๆ เบาะดำไม่สวยเลยครับ

ขอทราบจากทุกท่านด้วยครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 16, 2017, 20:45:58 โดย รถสีเขียว »

ออฟไลน์ locomotive

• Sr. Member
มันแยกแบบนี้ทุกยี่ห้อ ไม่ใช่หรือ สีขาวมุก มันต้องจ่ายเพิ่มอยู่แล้วทุกยี่ห้อ

มันแยกแบบนี้ทุกยี่ห้อ ไม่ใช่หรือ สีขาวมุก มันต้องจ่ายเพิ่มอยู่แล้วทุกยี่ห้อ

ไม่ใช่ครับ มีแยกระหว่าง สีธรรมดา / สีเมทัลลิค / สีขาวมุขครับ

เห็นแว้บๆ ใบราคาด้วย ว่าสีที่ไม่ใช่เมทัลลิค ราคาถูกกว่าครับ

ออฟไลน์ locomotive

ไม่ใช่ครับ มีแยกระหว่าง สีธรรมดา / สีเมทัลลิค / สีขาวมุขครับ

เห็นแว้บๆ ใบราคาด้วย ว่าสีที่ไม่ใช่เมทัลลิค ราคาถูกกว่าครับ

ก็ใช่ไง

ออฟไลน์ Joii

แสดงว่าเหมือนสมัยวีโก้ครับ สีขาวจั๊วราคาถูกกว่าสีเงิน

ก็ใช่ไง

ไม่ทราบครับ เคยใช้แต่รถเก๋งครับ ในรถเก๋ง มีแต่ city ที่แยกสีครับ

ออฟไลน์ tnp_super

สีขาวธรรมดาถูกกว่าสีเมทาลิค 7000
สีเมทาลิคถูกกว่าขาวมุก 10,000