ผู้เขียน หัวข้อ: รองเท้าสำหรับใส่ขับรถยนต์ ดีจริงไหมครับ  (อ่าน 10915 ครั้ง)

ออฟไลน์ axister

• Hero Member
Re: รองเท้าสำหรับใส่ขับรถยนต์ ดีจริงไหมครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2017, 00:09:28 »
ไม่รู้มันวัสดุแตกต่างยังไงนะ

แต่ผมใช้แบบรองเท้า boat shoes ที่มีส้นถึงปลายแบบในรูป ไม่ได้ใส่ละขับดีแค่รองเท้าไม่เลอะเหมือนใส่ sneaker ปกติเองครับ

ตอนขับรถญี่ปุ่นไม่มีปัญหานี้นะ แต่ f30 มันขับเหมือนจะนอนขับรองเท้าเละตรงปลายตลอดเลยครับ เลยมาใส่แบบมีพื้นตรงปลายแทน