ผู้เขียน หัวข้อ: photoshop by nine 959 new spike and fit she. 55  (อ่าน 3255 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ninezti

• Hero Member
  • Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
photoshop by nine 959 new spike and fit she. 55
« เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 18:06:02 »
ลองดูครับไม่รู็จะดีหรือแย่ลงครับ ติชมได้ครับขอบคุรครับ

แถมภาพวาด ไม่รู็สวยป่าวๆ55 วาดในรรตอนวิชาน่าเบื่อครับ  ;D ;D

audi ซักรุ่นอะครับ 55
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 18, 2010, 18:19:10 โดย nine959 »

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
Re: photoshop by nine 959 new spike and fit she. 55
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 22:35:27 »
ลองดูครับไม่รู็จะดีหรือแย่ลงครับ ติชมได้ครับขอบคุรครับ

แถมภาพวาด ไม่รู็สวยป่าวๆ55 วาดในรรตอนวิชาน่าเบื่อครับ  ;D ;D

วิชาไหนอ่ะน้อง

พี่ขอเดาว่า...ไม่คณิตก็สังคม

แต่สำหรับพี่คงเป็นวิชาฟิสิกส์ (เพราะสอนไม่รู้เรื่องเลย)

ส่วนเจ้า Spike ก็สวยดีนะ
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

keanetona

• บุคคลทั่วไป
Re: photoshop by nine 959 new spike and fit she. 55
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 22:55:57 »

แต่สำหรับพี่คงเป็นวิชาฟิสิกส์ (เพราะสอนไม่รู้เรื่องเลย)

ของผมคณิตกับฟิสิกส์ครับ ชีวะถึงจะน่าเบื่อ แต่ก็ต้องตั้งใจฟัง สังคมคนสอนมันไม่สอนอะไรเลย นอกจากให้ไปอ่านหนังสือเอาเอง แล้วข้อสอบพี่ีแกนะ

อ้างถึง
หงส์แดง เป็นสัญลักษณ์ของทีมใด
ก. แมนยูฯ ข. ลิเวอร์พูล ค. อาเซนอล ง. เชลซี

แต่ที่แน่ๆ มีคนด่าผม "เลือกเรียนผิดสายหรือเปล่า" เพราะเรียนสายวิทย์ด้วยอารมณ์แบบสายศิลป์ (และตกฟิสิกส์มันเกือบทุกเทอม)

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 23:06:38 »

เดาถูกด้วยครับ สังคม เข้ามาสอน บ่นๆๆจนหมดคาบ  คณิตต้องตั้งใจ ครับครูโหด  ;D ;D

ออฟไลน์ nuttapatJazz

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2010, 17:31:28 »

เดี๋ยวนี้ฝีมือดีขึ้นนะเนี่ย ;D

แต่ที่แน่ๆ มีคนด่าผม "เลือกเรียนผิดสายหรือเปล่า" เพราะเรียนสายวิทย์ด้วยอารมณ์แบบสายศิลป์ (และตกฟิสิกส์มันเกือบทุกเทอม)

เหมือนผมเลย แต่ผมตกชีวะกับคณิตด้วยอ่ะดิ่

;D ;D
Nissan Juke 1.6V '14
Mitsubishi Triton Plus 2.4Benzene 2Dr MT '12
Honda FIT(HK Spec) '13