ผู้เขียน หัวข้อ: ยาง ad08r กับ สตรัท ถ้าลมอ่อน(30-31) รถมีอาการเต้น ปรกติมั้ยคับ  (อ่าน 2718 ครั้ง)

ออฟไลน์ bone4

• Jr. Member
  • **
ยาง ad08r กับ สตรัท ถ้าลมอ่อน(30-31) รถมีอาการเต้นๆ เด้งๆ ปรกติมั้ยคับ เติมเพิ่มเป็น 34 อาการดังกล่าวลดลงแบบนี้ผิดปรกติมั้ยคับ

ออฟไลน์ shikimaru

• Hero Member
ไม่เคยใช้นะครับ แต่บอกเท่าที่แจ้งมา คนตอบยากครับ รายละเอียดน้อยไป ถนนที่ขับ สตรัทยี่ห้ออะไร  รถรุ่นอะไร

ออฟไลน์ tom46

• Hero Member
ผมเคยใช้ ad08 พอนานๆเข้ามันจะกระแทกกระทั้นมากกว่าตอนใส่แรกๆเยอะครับ จะทั้ง กระแทก สะเทือน จนรู้สึกได้ครับ ความสะเทือนนี่ สะเทือนจนคอนโซลภายในสั่นเลยละครับ แต่เขาขับสนุกดีจริงๆยางตัวนี้
M52TUB30 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN