ผู้เขียน หัวข้อ: // กระทู้แสดงความคิดเห็น The Coup Channel : เปิดตัว/เจาะลึก NEW MG ZS //  (อ่าน 5446 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Coup Channel

• Hero Member
เป็นรถยนต์ที่หลายคนให้ความสนใจ และ The Coup Channel ก็ตามไปเจาะลึกตัวรถรอบคัน ทั้งภายนอก-ภายใน มาให้ชมกันแล้วครับ

สามารถรับชมตาม Link ด้านล่าง และแสดงความคิดเห็นได้ตามอัธยาศัยครับ

ขอบคุณมากครับ

http://www.headlightmag.com/the-coup-channel-new-mgzs/

ออฟไลน์ ซิ่งเข้าส้วม

สงสัยว่าทำไมได้เรท ฉ อะครับ มันก็ไม่ได้ลามกอนาจารขนาดนั้น 5555

ออฟไลน์ 0%

สงสัยว่าทำไมได้เรท ฉ อะครับ มันก็ไม่ได้ลามกอนาจารขนาดนั้น 5555

ผมว่าเรทเอาตลก

เมืองไทยเรท ไปก็เท่านั้น ไม่เห็นมีใครให้ความสำคัญเลย ถ้าเป็นเด็กอายุไม่ถึงจริง คิดหรอว่าจะไม่กดดู  ;D ;D

ออฟไลน์ RhinoMango

• Very Rhino User
  • Let's get back to '94.
มันมีคอมเมนต์บนยูทูปบอกว่าเปิดให้ลูกดูแล้วเจอคำหยาบ + มุกใต้สะดือเยอะครับ ก็เลยใส่ ฉ ไปให้จบๆ ไม่ถึง 18 ไม่ต้องดู

:. Volkswagen Vento VR6 '94 // :. Nissan NX "กูปรี" '94

You can Follow me on Twitter : @rhinomango

ออฟไลน์ SLuang

ดูดีหมดเลย  ส่วนความแรงของเครื่องและเกียร์ 4 สปีด
คาดหวังไว้ว่าเลือกมาเพราะความทนถึก
อยากรู้จริงๆ ว่าเป็นเทคโนโลยีเดียวกันกับของโตต้าหรือเปล่า

ผมฟันธงไว้ว่า พอมียอดจองมากขึ้นๆ   MG จะค่อยๆ ขยับค่าตัวแน่ๆ 

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
ดูแล้ว เป็นรีวิวที่น่ารักดีครับ 5555  ;D

รถน่าจะขายดีกว่า mg5 นะครับ

ออฟไลน์ SM.

ฉ มั้ง ไม่ ฉ มัั้ง  ;D ;D ;D ;D