ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนช่วย พิจารณา ข้อเสนอนี้ให้หน่อยครับ CRV ดีเซล ขับ 2  (อ่าน 6531 ครั้ง)

ออฟไลน์ oppa

• Newbie
  • *
พอดีได้ข้อเสนอมาดังนี้ครับ

1. ป1  1ปี
2. ฟิมล์
3. ส่วนลดเงินสด 50000
4. กรอบป้าย
5. บัตรน้ำมัน 10000
6. honda ultimate care
7. กระเป๋า samsonite
8. ดอก 1.59%B   5ปี

อยากสอบถามทุกท่าน ว่า ควรขออะไรเพิ่มเติมบ้างครับ หรือมีท่านไหนได้มากกว่านี้ครับ

ใจอยากได้พวก เซนเซอร์ถอย คิ้วกันสาด ถาดท้าย กับ กันรอยท้ายรถ เพิ่ม

จะได้ไปคุยกับเซลล์ ตอนช่วงบ่าย นี้ครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ cadherin

• Sr. Member
ได้เยอะดีจัง​ รวมๆ​ ลดไปเกือบแสนแล้วนะครับ

ดอกเบี้ย​ลูกค้าเก่าเหรอครับ
คิ้วกันสาดขับเร็ว​ เสียงดังนะ
ถาดท้ายขายตามเวป​ ขาย500กว่าบาท

• Newbie
  • *
ได้เยอะดีจัง​ รวมๆ​ ลดไปเกือบแสนแล้วนะครับ

ดอกเบี้ย​ลูกค้าเก่าเหรอครับ
คิ้วกันสาดขับเร็ว​ เสียงดังนะ
ถาดท้ายขายตามเวป​ ขาย500กว่าบาท

ลูกค้าเก่า แต่เกือบ 10 ปีแล้วครับ เห็นทางเซลล์แจ้งว่า ถ้าจำทะเบียนได้ ก็ใช้ได้ครับ แต่ผมก็มีเอกสาร ปิดยอดกับ honda ลิซซิ่งเก็บไว้อยู่ด้วย
ทีแรกขอ ดอก 1.54 เซลล์ แจ้งว่าได้แค่ 1.59 ครับ

ออฟไลน์ ABUSEz

ได้เยอะมากครับ

มีคนรู้จักออกเบนซินตัวล่าง 2 เดือนที่แล้ว

ได้ส่วนลดแค่2หมื่น ป.1 ฟิล์ม และจิปาถะทั่วไป แค่นี้เอง ไม่ได้ ultimate care ด้วย

ของ จขกท ถือว่าโอเคเลยครับ

ออฟไลน์ DiKiBoyZ

• Hero Member
ขนาดนี้ถือว่าเยอะแล้วนะครับ ถ้ารถตลาด ยังไหม่อยู่ ได้แบบนี้ีถือว่าคุ้ม

ออฟไลน์ iamnobody

ตอนผมออกดีเซลขับ4 เมื่อ 4 เดือนที่แล้ว
ได้แค่ประกันชั้น1 ทุน 1.7 ล้าน
บัตรน้ำมัน 3000
ultimate care
คูปองฮอนด้า 5000
ดอก 2.09
แค่นี้เองครับ

ออฟไลน์ U9WS

• slower is better
จะมีปรับออฟชั่น MY2018 รับ CX-5 ไหมครับ

ออฟไลน์ NoName__???

มันน่าจะมีกล้องหลังอยู่แล้วรึเป่า เซนเซอร์ไม่ต้องหรอก จะได้ไม่ต้องเจาะกันชน

ออฟไลน์ ชายโอ๊ต

ข้อเสนอดีมากครับ
สงสัยต้องดึงลูกค้า ไฟต์กับ new cx5
"ศัตรูแห่งความก้าวหน้า คือเวลาที่เสียไป"

ออฟไลน์ mongolias

ข้อเสนอดีมากครับ
รถใหม่ให้ส่วนลดได้แบบนี้ ถือว่าเยอะมากแล้วครับ

• Newbie
  • *
ไปจองมาแล้วครับ สรุป ขอเพิ่มไม่ได้แล้ว แต่เปลี่ยน ดอกเป็น 1.49%B. 4ปี ครับ

ออฟไลน์ SM.

ได้ราวๆ 1 แสนบาท ผมว่าเยอะแล้วนะ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
คุ้มมากครับ รถก็ยังใหม่ขายดีอยู่

ออฟไลน์ whoami

รถโมเดลใหม่ เปิดตัวไม่กี่เดือนได้ขนาดนี้เยอะมากครับ

ตอนผมซื้อ G4 MC เมื่อสามปีก่อน ได้แค่ส่วนลด 3หมื่น กับ ultimate care แค่นั้นเอง ประกันก็ยังไม่ได้เลย