ผู้เขียน หัวข้อ: // Porsche Cayenne S : V6 2.9 เทอร์โบคู่ 440 แรงม้า เปิดตัวในไทย 29 พ.ย.นี้ //  (อ่าน 6283 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
มาอย่างรวดเร็ว ! All NEW Porsche Cayenne S (3rd Gen)
เตรียมเปิดตัวในไทย 29 พฤศจิกายน นี้ มาพร้อมเครื่องยนต์
เบนซิน V6 2.9 เทอร์โบคู่ 440 แรงม้า 550 นิวตันเมตร

อ่านข้อมูลได้ที่นี่
http://www.headlightmag.com/all-new-porsche-cayenne-s-coming-soon-thai/

ออฟไลน์ rojsak2021

จอกลางใหญ่กว่าทีวีที่บ้านอีก 5555

ออฟไลน์ Mr.Boogie

• Sr. Member
ส่วนตัวชอบตัวเก่าก่อนไมเนอร์มากกว่า

ออฟไลน์ bingoman

วัสดุ และการออกแบบรอบข้างเกียร์ รวมถึง i-drive (ไม่รู้ชื่อของ Porsche จริงๆ)

มี dna ของ Audi อยู่แบบรู้สึกได้เลย ด้วยวัสดุดำด้านแบบนั้นนน

Turbocharger

• บุคคลทั่วไป
ขายดีเหมือนเดิม

ออฟไลน์ CarameLon

ไม่ค่อยเห็นเศรษฐีเอามาวิ่งโหดๆบนทางด่วนหรือมอเตอร์เวย์
เห็นวิ่งแต่ในเมืองรถติดสลับหยุดนิ่ง  8)
TOYOTA WISH SPORT 2.0>>>CRV-2.4L 4WD GEN3>>>TOYOTA Camry 2.4 2010>>>BMW 520 ตาเหยี่ยว>>>BMW X3 2011 >>>BMW 520D 2010 >>>BMW 525D ก่อน LCI >>>BMW 116i M-sport >>>BMW X1 2.0 S-drive 2016 >>>Mercedes GLA200 >>>Mercedes C Class C350e >>> BMW330e+BMWS1000R

ออฟไลน์ AkE

สวยกว่าเดิมเยอะอยู่นะ แต่ราคาตัวนี้น่าจะไปไกลถ้าถูกกว่านี้คงต้องรอ e hybrid แต่จนตอนนี้ที่ยุโรปก้ยังไม่ออก

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
 :-* :-* :-*

ออฟไลน์ SM.

คิวจองป่านนี้น่าจะยาวเหยียดแล้วนะครับ

ออฟไลน์ top

• Jr. Member
  • **
วันนี้เพิ่งไปเดินดูมาที่งานครับคันจริงสวยดีครับ option ที่ให้มาก็เยอะพอสมควรครับ คนสนใจเยอะมากเหมือนกันครับ ราคา
Cayenne   9.8ล้าน
Cayenne s 11.4ล้าน
Cayenne e -hybrid 7.5ล้าน
 ทุกรุ่นรับประกันเหลือแค่ 2ปี สามารถซื้อประกันเพิ่มได้ครับ เห็นเซลล์บอกว่าวันนี้วันเดียวยอดจองตัว hybrid 
 เกือบ50คันแล้วครับ

ออฟไลน์ HappyCar

• Full Member
สวยครับ  :-*

ออฟไลน์ yotsarun

• Newbie
  • *
ตัว hybrid ยังไม่ออก จองได้แล้วรึครับ

ออฟไลน์ top

• Jr. Member
  • **
Hybrid ใช้เครื่อง 2.9 ตัวเดียวกับ panamera ครับ ต่างประเทศเปิดตัวประมาณเดือน4-5 จองในงานนี้ได้รับรถปลายปีหน้าเลยครับ ทั้งหมดเซลล์เป็นคนแจ้งมาครับ

ออฟไลน์ yotsarun

• Newbie
  • *
Hybrid ใช้เครื่อง 2.9 ตัวเดียวกับ panamera ครับ ต่างประเทศเปิดตัวประมาณเดือน4-5 จองในงานนี้ได้รับรถปลายปีหน้าเลยครับ ทั้งหมดเซลล์เป็นคนแจ้งมาครับ

ขอบคุณครับ