ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ ผมเป็น Fanclub พี่ Jimmy ตั้งแต่ รีวิวอยู่เว็บต้องห้ามแล้วครับ..  (อ่าน 4332 ครั้ง)

ออฟไลน์ R.Chaichomphu

• Newbie
  • *
สวัสดีครับ ผมเป็น Fanclub พี่ Jimmy ตั้งแต่ตอนอยู่เว็บต้องห้ามแล้ว

ก็ตามมาในนี้ และผมซื้อ Honday CITY SV 2013

เพราะเห็น Review ของพี่ Jimmy เลยครับผม

ขอบคุณทุกรีวิวในการใช้งานตลอดมาเลยครับ

จนวันนี้ผมเลยมีแรงบรรดาลใจในการทำ คลิปรีวิว รถขึ้นมา ครับ

เมื่อผมอกหกและตกงาน ฮ่าๆ ขอเป็น Youtuber ก่อนแล้วกันช่วงนี้  :)

กับช่อง PapaE' Driver นะครับผม แรงบรรดาลใจจากหนัง Baby Driver

ปล. ขอบคุณทุกๆท่านที่มีส่วนช่วยให้ผมครับ ^^

ออฟไลน์ IbanezC

• Newbie
  • *
สู้ๆครับ ผมเป็นกำลังใจให้นะครับ ไว้จะลองเข้าไปดูครับ

ออฟไลน์ tleema

• Full Member
เป็นกำลังใจ ให้ครับ เอามาเป็นประโยนช์ให้กับหลายคน

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
เป็นกำลังใจให้ครับ

ออฟไลน์ Krongbun

• Hero Member