ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆ ซื้อรถกันราคาเป็นกี่เปอเซนต์ของสินทรัพย์ทั้งหมดที่มีครับ  (อ่าน 8580 ครั้ง)

ออฟไลน์ exsrisaman

• Newbie
  • *
หลังจากอ่านความคิดเห็นของทุกท่านแล้ว รอ Motorshow ปีหน้าค่อยว่ากันดีกว่า

ใช้ Lancer EX ต่อไปก่อน เก็บตังค์ไว้เผื่อลูกครับ :D

ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ ทุกท่านที่ร่วมแสดงความคิดเห็น และให้แนวทางเกี่ยวกับการจัดการทรัพย์สินมากครับ

ออฟไลน์ Kris.J

• Jr. Member
  • **
ทรัพย์สินมันของคนอื่นตีราคา  ผมดูจากกระแสเงินดีกว่า รายได้ 10-12 เดือนไม่เกินราคารถ+ค่าซ่อม น่าจะกำลังดี

ออฟไลน์ หมีขับสี่

• Sr. Member
คันที่แพงสุด 10% ครับ
นี่พยายามข่มกิเลสสุดๆ เพื่อนๆรุ่นเดียวกันเหรอ 200 - 300 % ครับ
 ::)

ออฟไลน์ paeybu

• Sr. Member