ผู้เขียน หัวข้อ: Memory seat เราหาติดตั้งข้างนอกได้ไหมครับ?  (อ่าน 4695 ครั้ง)

ออฟไลน์ Patarapong D

• Newbie
  • *
รถ CRV G5 ไม่มี Memory seat แต่ผมอยากได้ มีที่ไหนรับติดตั้งไหมครับ

ออฟไลน์ lambkin

• Full Member
Re: Memory seat เราหาติดตั้งข้างนอกได้ไหมครับ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2017, 19:20:14 »
รถ CRV G5 ไม่มี Memory seat แต่ผมอยากได้ มีที่ไหนรับติดตั้งไหมครับ

ผมว่ามีนะครับ แต่คุ้มที่จะติดไหมมากกว่าครับ เจอราคาอาจจะไม่อยากติดเอา
ลองถามร้าน Kins Auto ดูครับผมว่าเค้าน่าจะทำได้