ผู้เขียน หัวข้อ: ซื้อ CIVIC ช่วงนี้ ได้ของแถมประมาณนี้ โอเคไหมครับ  (อ่าน 4413 ครั้ง)

ออฟไลน์ stm

• Sr. Member
จองรุ่น TURBO RS ได้ของแถมดังนี้
1 ประกันชั้น 1
2ค่าจดทะเบียน พรบ.
3 ฟิล์มรอบคัน ไฮคูล IN
4 เซนเซอร์ถอยหลัง 2 จุด
5 พรม
6 กรอบป้าย
7 กระเป๋าแซมโซไนต์หรือ อัลติเมทแคร์
8 เสื้อ ร่ม

ต่างจังหวัดนะครับ น้อยไปไหม
ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับข้อมูลครับ

ออฟไลน์ Alcatraz

• Hero Member
Re: ซื้อ CIVIC ช่วงนี้ ได้ของแถมประมาณนี้ โอเคไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2017, 14:48:45 »
ควรได้ส่วนลดอย่างต่ำ 3หมื่นเพิ่มเข้ามา ถ้ามาจองในกรุงเทพอาจได้ ลองคิดดูเองครับว่าเงิน3หมื่นแลกกับการออกศูนย์ในกรุงเทพคุ้มไม่คุ้ม เซอวิสเข้าที่ศูนย์หนก็ได้ ทุกวันนี้ศูนย์ที่ผมใช้กับศูนย์ที่ออกก็คนละที่ ก็ได้รับบริการปกติ

ออฟไลน์ whoami

Re: ซื้อ CIVIC ช่วงนี้ ได้ของแถมประมาณนี้ โอเคไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2017, 15:16:16 »
ลองขอแค่ประกันชั้น 1+พรบ

แล้วนอกนั้นขอเป็นส่วนลดเงินสดให้เยอะที่สุดครับ แล้วของแต่งอื่นๆมาติดเองข้างนอกดีกว่า

ลองสอบถามหลายๆที่ครับ ตามเว็บคลับก็มีเซลล์มาลงประกาศเยอะแยะ สืบราคาเทียบกันดูครับ

ออฟไลน์ Slurkung

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2017, 15:40:37 »
น้อยครับ อย่างน้อยควรมีส่วนลดเงินสด 20000 - 30000 ครับ

ออฟไลน์ No Trespassing

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2017, 17:05:42 »
ของแถมสำหรับศูนย์ต่างจังหวัดก็ไม่น้อยนะครับ มี ป.1 กับ อัลติแมท แคร์ให้ด้วย
แต่ถ้าเทียบกับกรุงเทพแล้ว ก็คงน้อยจริงๆ เพราะศูนย์เยอะ การแข่งขันสูง

ว่าแต่อยู่จังหวัดไหนครับ เผื่อมีศูนย์อีกแห่ง จะได้เปรียบเทียบได้

ว่าแต่สะดวกมากรุงเทพ อาจได้ส่วนลดมากขึ้นอีกครับ

ออฟไลน์ SM.

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2017, 07:44:14 »
ไม่มีส่วนลดเงินสดเลย  :o :o :o :o :o :o