ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพภายนอก-ภายในรถคันจริง All NEW Suzuki Jimny ล้อมันเหมือนแคริบเบี้ยนปี 90-95  (อ่าน 5443 ครั้ง)

ออฟไลน์ Auto

• Hero Member
http://www.headlightmag.com/all-new-suzuki-jimny-actual-pics/   
จากกระทู้นี้   สรุปเป็นภาพจริงแล้วใช่ไหมครับ   

ผมสังเกตุล้อในกระทู้ดูไปดูมา  จำได้ว่านี่มันล้อแคริบเบี้ยนชัดชัด 5555 
   สรุปจะใช้ล้อนี้ใช่ไหมครับเนี่ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 11, 2017, 20:49:53 โดย Auto »

ออฟไลน์ mamaman

อยากได้เลยๆๆๆ ครับ
คลาสสิก ไม่เยอะ เหมาะแก่ วัตุประสงค์

ออนไลน์ rtong

ดูดีในแบบของมัน  มีความอยากได้

ออฟไลน์ yod artstu

ความรู้สึกหวิวๆตอนขับทางไกล ขนาดขับแค่ 80 ยังจำได้ดี
แต่มันลุยดีในแบบของมันนะครับ ถ้ามาจริงผมก็เตรียมตังค์เลย
กลัวจะไม่มาสิครับ 5555
: )

ออฟไลน์ gumpzgear

• Sr. Member
ทำไมภาพด้านใน ตรงกระจกมองข้าง คนละทรงกับภาพภายนอก :-\

ออฟไลน์ Fong

• Make a Choice and Don't Look Back
ทำไมภาพด้านใน ตรงกระจกมองข้าง คนละทรงกับภาพภายนอก :-\

จริงแฮะ ท่านตามแหลมมาก พอดูดีดีก็เป็นภาพตัดแปะมารวมๆกันนะครับนี่
สงสัยยังไม่ใช่ของจริงแต่คงตัดต่อโดยอิงจากที่ไปเห็นของจริงมา แต่ถ่ายรูปไม่ได้

รอชมเช่นกันครับ
Isuzu มังกรทอง, Accord G4, Colorado, Hilux Tiger, Lancer MK I, Triton, D-Max Cab4, TiiDA, Mazda2 MK I, Mazda2 MK II, D-Max Space, Fortuner, Sunny B14, Jazz GK, Accord G9, Mazda2 Sky, GLA200, Yaris, Alphard30, Lancer MK II, Lander MK III, Ranger MC, XL7, Forester SK

ออฟไลน์ champptv

• Jr. Member
  • **
ยกช่วงล่างเทินเพลาใส่ยางตะขาบ33"ท่าจะดุขึ้นอีก

ออฟไลน์ ps000000

สายเข้าป่า เค้าก็ยังนิยมกันอยู่. แต่งเพียบ

ออฟไลน์ SM.

ผมว่ามันต้องออกมาแนวนี้แหละครับ ถึงจะถูกใจแฟนๆ

ถ้าไปแนวสมัยใหม่มากๆเลย ทิ้งของเดิมหมด คงไม่ดีแน่