ผู้เขียน หัวข้อ: // MG 3 Minorchange มาพร้อมเกียร์ใหม่ วิ่งทดสอบในไทยแล้ว เตรียมเปิดตัวปี 2018 //  (อ่าน 7371 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
MG 3 Minorchange ออกวิ่งทดสอบในไทยแล้ว เตรียมเปิดตัวในไทยปีหน้า 2018
เปลี่ยนงานดีไซน์ภายนอก - ภายใน และ คาดว่าจะเปลี่ยนเกียร์ Selematic AMT
เป็นเกียร์อัตโนมัติ 4 จังหวะด้วย

ชมภาพ และ อ่านข้อมูลได้ที่นี่
http://www.headlightmag.com/mg-3-minorchange-spyshot-in-thai/

(ภาพ Spyshot MG 3 Minorchange โดยคุณ Pratch Panyo ที่ดอยอินทนนท์ จ.เชียงใหม่)

ออฟไลน์ zeriw009

• Sr. Member
รุกหนักน่าดู
ปล่อยของออกมาเรื่อยๆ และสร้างความเคลื่อนไหวในทางบวกให้กับแบรนด์แบบต่อเนื่อง ปังแน่ๆ
㋡  ㋡ ขายรถที่สวยสมบูรณ์แบบในตอนนี้ อีก 50 ปี จะเอาอะไรมาขาย

ออฟไลน์ O_o"

ไม่รู้ว่าปีหน้าจะนำรถรุ่นอะไรเข้ามาอีก

อย่างรุ่นที่มีข่าวก็หายเงียบไปเลย

ออฟไลน์ lufy

• Full Member
อย่าเพิ่งด่าผมนะครับ ผมแค่สงสัย ทำไมมาใช้เกียร์อัตโนมัต 4 จังหวะ ตัวนี้ มันดีกว่าชาวบ้านยังไง นอกจากลดต้นทุน  ดูแลง่าย

ตอนวีออสใช้ก็โดนด่าจนไม่รู้จะยังไงแล้ว

ออฟไลน์ ps000000

น้องสาวไม่ซื้อเพราะไม่ถนัดเกียร์เดิมของรุ่นปัจจุบัน

ออฟไลน์ bingoman

คือดีแล้วที่ไม่ใช้ CVT กับ Sele...

ทำไมไม่ใส่ซัก 5-6 เกียร์ครับ

ออฟไลน์ ซิ่งเข้าส้วม

อย่าเพิ่งด่าผมนะครับ ผมแค่สงสัย ทำไมมาใช้เกียร์อัตโนมัต 4 จังหวะ ตัวนี้ มันดีกว่าชาวบ้านยังไง นอกจากลดต้นทุน  ดูแลง่าย

ตอนวีออสใช้ก็โดนด่าจนไม่รู้จะยังไงแล้ว

คือมันแย่กว่าชาวบ้านครับ แต่มันดีกว่าของเดิมมาก ตอนนี้สำหรับคนใช้ MG คือหน้าตาถูกใจและไม่พังก็ดีใจแล้วครับ

ออฟไลน์ HappyCar

• Full Member
สวยขึ้นเยอะเลยครับ

ออฟไลน์ SM.

ดูทันสมัยมากขึ้น

นี่ถ้าปีหน้า รถตู้ กระบะ PPV มากันได้ จะขนาดไหนเนี่ยยย MG

ออฟไลน์ 2k

ที่ด่าคือกลุ่มคนที่ชอบใช้เทคโนโลยีใหม่ๆครับแต่ส่วนใหญ่ของสังคมที่เน้นพังยากทนทานเค้ายินดีที่จะใช้มันกัน ชั่งน้ำหนักดูแล้วเอาใจส่วนมากแล้วตัวเองไม่เดือดร้อนด้านการจัดเก็บอะไหล่เพิ่มตุ้มกว่ามาก MGเลยดำเนินรอยตามบ้างก็ไม่แปลกน่า  ;D
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ san_s

• Newbie
  • *
ดูสวยครับ รอชม