ผู้เขียน หัวข้อ: // Spyshot : All NEW Nissan March วิ่งทดสอบในไทย ป้าย TC 191 แบบไม่พรางตัวใดๆ //  (อ่าน 11461 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
Spyshot : All NEW Nissan March วิ่งทดสอบแบบไม่พรางตัวใดๆ ในไทย
แถวลาดพร้าว - อ่อนนุช - ศรีนครินทร์ - บางนา ป้าย TC191 (Test Car)
รอลุ้นกันว่าจะมาทำตลาดในไทยหรือไม่ ?!

ชมภาพ และ อ่านข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่นี่
http://www.headlightmag.com/spyshot-all-new-nissan-march-thailand-tc-191/

ภาพจาก ” คุณ Pongsathorn Ditthayanurak via Headlightmag.com Facebook Fanpage ”

ออฟไลน์ bubball

อยากให้ขายนะ เพราะมันสวยกว่า Note เยอะเลย

ออฟไลน์ CJ.

อยากให้ขายเหมือนกันครับ สวยดี ขอสีสันๆด้วยครับ
2005 Jaguar XJ Super V8
2005 Mercedes-Benz C230 Kom. Sports Coupe
2011 Aston Martin DBS
2013 Jaguar XJL 5.0 V8 Portfolio
2017 Lexus RX200t Premium
2019 Honda CR-V 2.4S
2019 Bentley Continental GT W12
2021 Lexus IS300h Luxury
2021 Mercedes-Benz GLE 350de 4MATIC Exclusive
2021 Porsche 911 Carrera S

ออฟไลน์ Pegasus7700

มีภาพเต็มมั้ย.  ดูดี
...ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป...

MERCEDES BENZ W212 '12
FORD FOCUS 2.0 Gdi '13
HONDA Civic RS '20
VOLVO XC60 Hybrid Inscription '19
FORD EVEREST 2.0 Bi Turbo '22

ออฟไลน์ ๑ ๒ ๓

• ร้าน เอที คอมสำโรง
สวย แหวกแนว อีโก้คาร์ดีครับ ดูพรีเมี่ยม   :-*
รับซื้อ ขาย ซ่อม แลกเปลี่ยนคอมพิวเตอร์,โน้ตบุ๊ค และอุปกรณ์

ออฟไลน์ Abzolute

• สวัสดีคนรักรถยนต์
เส้นสาย และไฟท้ายสวยเลย

ออฟไลน์ AboveGod

ขอสีสวยๆ

ออฟไลน์ O_o"

เมืองไทยเป็นแหล่งทดสอบรถของหลายๆค่ายจริงๆ ทั้งที่มีขายในไทยและไม่มีขายในไทย

ออฟไลน์ Krongbun

เทรนไฟถ้ายสามเหลี่ยมกับที่เปิดประตูอยู่ด้านบนกำลังมา

ออฟไลน์ kiwiwi

ปกติผมแอนตี้กับชื่อนิสสันมาตลอด

เปลี่ยนซะจนจำกันไม่ได้

แต่ครั้งนี้ ผมขอนะครับนิสสัน
ใช้ micra ไปเลยนะ นะ นะ

คือ ผมเห็นน้องมีนามาสองโฉมแล้ว
ผมอยากให้ความน่ารักนี้อยู่กับน้องมีนาตลอดไปครับ

เหมือนสมัย cefiro ขับหลัง สปอร์ทจ๋า
แล้วเปลี่ยนมาเป็นซีดานหรูขับหน้า ผมงี้ทำใจไม่ได้เลย

ออฟไลน์ หมีขับสี่

• Sr. Member
สวยมากครับ ฆ่าตัวเก่าชัดๆ

ออฟไลน์ Mike

แล้วตำแหน่งการตลาด Note and March นี่จะแบ่งกันยังไง
Next Gen Ford Everest 2.0 Titanium+ 4x4
Honda HRV e:HEV RS 22
SUBARU XV 2.0i-P 16
HONDA City SV 12
FORD Ranger Hi Rider 4DR XLT 2.2 TDCi 12
FORD Ranger Hi Rider OpenCab LIMITED 2.5 TDCi 08
ISUZU Dragon Eye SpaceCab SLX 2.8 00
TOYOTA Hilux Mighty X 94
MITSUBISHI Cyclone 94
TOYOTA Hilux Super Star 88

ออฟไลน์ HappyCar

• Full Member
สวยลงตัวมากครับ

ออฟไลน์ MoO Cnoe

แล้วตำแหน่งการตลาด Note and March นี่จะแบ่งกันยังไง

อาจจะไม่มาก็ได้ครับ แค่วิ่งเก็บข้อมูลสำหรับ All NEW Almera

ออฟไลน์ Buffy

จะเอา Cube
อยากได้ Cube
ขอ Cube gen ใหม่ได้ไหม???

แค่นี้แหละครับ คำขอของผม.........

ออฟไลน์ MUK

สวยกว่าตัวเก่าเยอะเลยครับ

ออฟไลน์ rtong

อาจเป็นเพราะ note ไม่ปังอย่างที่คาดไว้

ออฟไลน์ The Mechanics of Emotions

ถ้ามาจริงเก็บตังค์รอเลยครับ พูดจริงๆนะเนี่ย แต่อาจต้องเก็บนานหน่อย 5555 สวยกว่าตัวเก่าแบบมากๆ แต่กลัวกระจกตอนหลังเป็นมือหมุนจังครับ
2010 BMW 325i M Sport
2016 Mazda CX-5 2.0S

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
เห็นรูปตัวเมืองนอกมาสักระยะนึงแล้ว สวยมากทั้งนอกและใน วัสดุภายในดีขึ้นเยอะ
ถ้ามันไม่มาขายบ้านเราผมว่านิสสันไทย ปอยอออ เลยล่ะ
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ Poj

• Sr. Member
ของใหม่ๆ เครื่องดีๆ ไม่เอามาขาย

เอาnote มาขาย เครื่องเก่าใส่กระดองใหม่ เทคโนโลยีสุดโบราณ ใครจะซื้อ

รีบเอา march ใหม่  เครื่องใหม่มาขายเลย เจ้าพ่อตลาดวาย

ออฟไลน์ cherubian

• Jr. Member
  • **
เมื่อวานซืนขับตามอยู่เลยครับ แถวรัชดา คันนี้เลยช่วงหัวค่ำ
ตอนแรกเข้าใจว่า Juke เปลี่ยนไฟท้าย ตัวจริงดูคันใหญ่มากกว่า March เดิมเยอะเลยครับ

ยังคุยกันในรถอยู่เลยว่ารถบ้าอะไรทะเบียน TC
555

ออฟไลน์ SM.

อยากให้มานะ ไหนๆ ชื่อ March ก็ติดตลาดไปแล้ว เสียดาย

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
ดูหล่อขึ้นเยอะเลย
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ Shiro

เมื่อวานซืนขับตามอยู่เลยครับ แถวรัชดา คันนี้เลยช่วงหัวค่ำ
ตอนแรกเข้าใจว่า Juke เปลี่ยนไฟท้าย ตัวจริงดูคันใหญ่มากกว่า March เดิมเยอะเลยครับ

ยังคุยกันในรถอยู่เลยว่ารถบ้าอะไรทะเบียน TC
555
TC test car รึป่าว

ออฟไลน์ mrpich

• เฮ้อ...อยากจะเหมาทั้งวง
วิ่งแบบไม่พราง อาจไม่มาหรือป่าวเอามาเทสเฉยๆ เพราะถ้ามา น่าจะพรางตัว
ถูกใจฮโยยอน-ปลื้มซูยอง-ชื่นชมเจสสิก้า-คิดถึงยูริ-แอบปิ๊งยูนอา-ชอบซอฮยอน-ใฝ่ฝันซันนี่-หลงไหลแทยอน-สุดรักทิฟฟานี่

ออฟไลน์ Naeky

555
TC test car รึป่าว
ใช่แล้วครับ TC คือ Test car แล้วก็ยังมีป้าย QC สำหรับรถที่ผลิตคันจริงเอามาทดสอบก่อนวางจำหน่ายด้วยครับ มีผลตั้งแต่ เมษา 60

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
สวยเลย ขอให้ขายดี

ออฟไลน์ Fun_Hadyai

มาแบบนี้สิ yaris จะได้มีคู่แข่งบ้าง รีบมานะครับ ยังพอมีคนอยากซื้อ อีโคคาร์สวยๆ อยู่ อย่ารอจนตลาดวายเค้าซื้อยาริสจนหมดแล้วค่อยเข้ามา ไม่มีประโยชน์แล้วจ้า

ออฟไลน์ Synth

• Jr. Member
  • **
เห็นรีวิวของเมืองนอก เห็น จกคู่หลัง หมุนมือด้วยอ่ะ nissan thai ช่วยเปลี่ยนเป็นไฟฟ้าได้ไหม

น่าจะเป็นตัว top ด้วยมั้งนะ รุ่นมี จกคู่หลังหมุนมืออะ เพราะเห็นมี ตราลำโพง Bose แปะไว้ที่พนักพิงหัว เบาะหน้าด้วย