ผู้เขียน หัวข้อ: // New Cars in Thailand 2018 – 2021 : สรุปรถใหม่ เตรียมเปิดตัวในเมืองไทย //  (อ่าน 33278 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
สรุปรถใหม่ เตรียมเปิดตัวในไทย NEW CARS IN THAILAND 2018 - 2021 มาแล้วครับ !
เชิญรับชมกันได้เลย โปรดอ่านคำแนะนำ และ ใช้วิจารณญาณในการเสพย์ข้อมูล

อ่านข้อมูลทั้งหมดได้ที่นี่
http://www.headlightmag.com/special_report_new_cars_in_thailand_2018_2021/

ออฟไลน์ Acabuco

• Newbie
  • *
กระทู้ที่รอคอย .. ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ deathsheep

ขอบคุณครับ

โอ้ว GT-R

ออฟไลน์ No Trespassing

ขอบคุณมากครับผม  ;D

ออฟไลน์ JeansZ

รออ่านมานานครับผม
Ford Fiesta 1.0 Ecoboost
Toyota Yaris 1.2

ออฟไลน์ lorenzo

• Sr. Member
เย้ๆๆๆ

ออฟไลน์ AkE

ขอบคุณครับ ผมรอนั่งดู Camry Accord G20 เลยปีนี่

ออฟไลน์ Krongbun

ถถถถโถ่ suzuki เลิกเชียร์ดีไหมเนี่ย   :-X
Honda จะปรับรถลงมา ตลาดนี้ดุเดือดแน่ๆ

ออฟไลน์ jumpon77

อ่านแล้วครับยังไงแล้วรอดูทาทาหละครับ
http://facebook.com/jumpon.hiranyanon
https://twitter.com/jumpon77     คุยได้นะครับ.
 Corolla Altis 1.8 E MT MY2008 Corolla Altis 1.6 J AT my2011 Isuzu D-MAX Spark my2003

ออฟไลน์ meeuwarn

คนใช้ teana L33 ยิ้มออกเลยครับ รถไม่ตกรุ่นละ

ออฟไลน์ Ty ESC

ขอบคุณ มากครับ

เขียนยาวมาก

ออฟไลน์ Number_One

• Jr. Member
  • **
ยาวมากคนอ่านยังเหนื่อย แล้วทีมงานที่ทำจะขนาดไหน :'( ขอขอบคุณทีมงานทุกคนครับ

ออฟไลน์ Rock N' Rolla

• Full Member
ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 10, 2018, 12:21:15 โดย Rock N' Rolla »

ออฟไลน์ Life is a Highway

• My Way or The Highway
🤘🏼

Teanaโมเดลใหม่ มาช้าก็คือช้า จะขายลากขายรุ่นเดิมให้คนไทยได้กี่คัน น่าจะแก้เกมรีบชิงเปิดโมเดลใหม่พร้อมๆกับAccord Camry เปิดก่อนได้เปรียบ แล้วก็ลากขายรุ่นเดิมราคาพิเศษไปด้วย ถ้าจะรอให้คุ้มทุนรุ่นเดิมพอเปิดรุ่นใหม่ก็ตลาดวายไม่คุ้มทุนเหมือนเดิม และต้องประกอบโมเดลใหม่ส่งออกไม่ใช่หรอ หรือว่าลากยาวทั้งตลาดส่งออก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 11, 2018, 11:19:27 โดย Life is a Highway »

ออฟไลน์ kris

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับ จากเดิมรอ Xpander คราวนี้เปลี่ยนใจมาเป็น Rush

ออฟไลน์ ChiLun

• F10 525d M sport
บทความดีมากครับ ทำใ้คนหาซื้อรถวางแผนถูก

ปล.อ่านทีตาแฉะกันเลยทีเดียว นี่ขนาดอ่านผ่านๆนะ

ออฟไลน์ CJ.

ขอบคุณมากครับ น่าสนใจหลายรุ่นเลย
2005 Jaguar XJ Super V8
2005 Mercedes-Benz C230 Kom. Sports Coupe
2011 Aston Martin DBS
2013 Jaguar XJL 5.0 V8 Portfolio
2017 Lexus RX200t Premium
2019 Honda CR-V 2.4S
2019 Bentley Continental GT W12
2021 Lexus IS300h Luxury
2021 Mercedes-Benz GLE 350de 4MATIC Exclusive
2021 Porsche 911 Carrera S

ออฟไลน์ earrt

นิสสันนำเข้า GTR

ออฟไลน์ citrinecw

อ่านจบครบทุกแบรนด์ครับ ครบถ้วนกระบวนความ แถมยังมีการ update เรื่องข่าวคราวของผู้บริหารและทิศทางของบริษัทต่างๆในหลายค่ายเพิ่มเติม อ่านแล้วรู้สึกได้ถึงความละเอียดในการเขียนและหาข้อมูล

ไม่ได้อวยทีมงานใดๆ แต่ส่วนตัวคิดว่านี่เป็นบทความรถยนต์ที่ดีที่สุดชิ้นนึงในรอบปีของไทยเลยครับ

ออฟไลน์ eaksuchart

รอ XC40, CX8, Rush

ออฟไลน์ boomizz

• Newbie
  • *
รออ่านทุกปีครับ

ออฟไลน์ ab4u

nissan รอเปิดตัวเยอะมาก

ออฟไลน์ ชายโอ๊ต

ขอบคุณมากครับ
ในบรรดาเจ้าตลาด นิสสันนี่เงียบมากเลยครับ
"ศัตรูแห่งความก้าวหน้า คือเวลาที่เสียไป"

ออฟไลน์ Arado_kung

เอ่อ Teana ได้โฉม MC มาใช้ในขณะที่ชาวบ้านเค้าขายรุ่นใหม่กันแล้ว เหนื่อยแน่นอน ถึงหน้าตาโดยรวมกันจะดูดีขึ้นก็เถอะ แถมมาต้นปี 2019 โอยตรูอยากโดดตึก

ออฟไลน์ Sacrifice

e-power นี่อาจะต้นปี 2019 เลยหรือ อาจจะพอดีคันเก่าผมพังพอดี

ออฟไลน์ Ty ESC

ตรง Mercedes ย่อหน้าแรก น่าจะเขียนปีผิด จาก 2017 เป็น 2018 ปะครับ

ปล ซูซูกิ จิมนี่ ไม่มารึนี่ เสียดาย

ออฟไลน์ amiyama

• Jr. Member
  • **
ในฐานะที่เป็นแฟน Nissan บอกได้เลยว่าปีนี้ผิดหวังมากๆ

กว่า Kicks จะมา กว่า Terra จะมา  โห ไม่น่าขายออก รูปร่างหน้าตาคนละ gen กับคู่แข่งไปแล้ว

ออฟไลน์ whoami

มาสักที ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ SM.

7-series ไม่มี MC หรอครับ ปกติจะเปลี่ยนช้ากว่า S-class ประมาณปีนึง หรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ Nismo De Alpina

• Whatever brews your coffee.
ขอบคุณทีมงาน HLM มากมาย  :-*

ลาก่อนนน...... VW  :'(
ทึ่ง.....H1 ใช้ยาวจนลูกแต่งงาน
ขำปนน้ำตา.....Teana  555+ T^T !
Eventually i've made my home country,Thailand.