ผู้เขียน หัวข้อ: มีปากกาเขียนยาง ที่ลบไม่ออกไหมครับ สำหรับเขียนยางโดยเฉพาะ  (อ่าน 12504 ครั้ง)

ออฟไลน์ O-ver-Late-Driver

• Sr. Member
คือผมอยากเขียน ขอบยางเป็น สีขาว ๆ ที่เขียนแล้วลบไม่ออก ไม่ทราบว่า มีที่ไหนขายบ้างครับ เป็นของอะไรบ้างครับ

แบบว่าอยากทำเป็นยางขอบขาว สำหรับ  offroad  ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ shikimaru

• Hero Member
ของผมใช้ unipaint แท่งนึง 60 บาท ก็ทนอยู่ครับ แต่พอใช้ไปนานๆตัวอักษรที่เขียนก็มีจางลง หลุดด้วยครับ

ออฟไลน์ ๑ ๒ ๓

• ร้าน เอที คอมสำโรง
ส่วนใหญ่ก็ต้องคอยเติมครับ แล้วแต่คุณภาพปากกา และการใช้งานครับ   ::)
รับซื้อ ขาย ซ่อม แลกเปลี่ยนคอมพิวเตอร์,โน้ตบุ๊ค และอุปกรณ์

ออฟไลน์ O-ver-Late-Driver

ขอบคุณครับ แล้วหาซื้อได้ที่ไหนครับ ร้านเครื่องเขียน ร้านสี มีไหมครับ

ออฟไลน์ PunTam

รู้สึกปากกาที่ดาราใช้เซ็น น่าจะระบายได้ครับ ติดนานเลยหละ หาซื้อได้ที่ B2S และร้านสมใจครับ มีหลายี่ห้อ แต่ผมเคยซื้อของ Sakura ครับ ราคาจำไม่ได้หละ

ออฟไลน์ แมวดราม่า

• แมวบ้า(ขับ)รถ
Permanent พวกนี้ เรียกว่า Paint Marker ครับ
ล้างไม่ออกก็จริง แต่ใช้ๆ ไป มันก็เลือน เดี๋ยวก็ต้องเติม

ถูกสุด แนะนำร้านสมใจตามห้างบางห้าง เช่น เซ็นทรัลพระราม 9 ถูกกว่า B2S เยอะครับ
Dare to Drama! | Original Nissan X-Trail Club Thailand: http://www.facebook.com/groups/180634121979355/

ออฟไลน์ Trafalgar

- 1994 Toyota Corolla AE101 1.6 4A-FE MT
- 1995 Honda Civic EG 1.5 D15Z7 MT
- 1996 Mitsubishi Lancer Evolution IV 2.0 4G63T MT
- 2005 Toyota Hilux Vigo Cab 2.5G 2KD-FTV MT
- 2005 Toyota Fortuner 3.0V 1KD-FTV AT
- 2005 Toyota Fortuner 3.0G 1KD-FTV MT
- 2013 Honda City 1.5 L15A7 AT

ออฟไลน์ rasin

• Newbie
  • *
เห็นแฟนซื้อจากเพจ ปากกาเขียนยาง มาอยู่ค่ะใช้งานได้ดีเหมือนกันค่ะ