ผู้เขียน หัวข้อ: C-HR 1.8 ENTRY กับ ALTIS ESPORT OPTION เลือกตัวไหนดี  (อ่าน 13387 ครั้ง)

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• Hero Member
  • *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
Re: C-HR 1.8 ENTRY กับ ALTIS ESPORT OPTION เลือกตัวไหนดี
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มกราคม 17, 2018, 17:25:52 »
ชอบออฟชั่น+ สวยสด  ไป chr

ถ้าคุ้ม ก็ altis

ออฟไลน์ boomizz

• Newbie
  • *
Re: C-HR 1.8 ENTRY กับ ALTIS ESPORT OPTION เลือกตัวไหนดี
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มกราคม 18, 2018, 10:02:09 »
ขอบคุณทุกท่านสำหรับคำแนะนำทุกคำตอบเลยนะครับ ช่วงนี้น่าจะกระแสความสดใหม่ C-HR แต่หลายๆ คนบอกถ้าเน้นครอบครัว มีคนนั่งหลัง ยังไงก็ต้อง ALTIS เพราะเทียบกันแล้ว ในราคาที่เท่ากัน 2 ตัวนี้ ด้วยออฟชั่นวัสดุภายในดีกว่า มีส่วนลดที่น่าจะให้มากกว่า แต่ต้องไปลองขับอีกครั้งว่าจะทำให้เราหายลังเล ตอนนี้ก็เลือกดูรถหลายๆ รุ่น จนถึงเวลาเปลี่ยนรถกลางๆ ปีนี้ครับ

Altis ลองหาดีๆครับ ส่วนลดเยอะมาก
ผมเพิ่งซื้อสิ้นปีที่แล้ว ได้ส่วนลดเกือบแสน

ออฟไลน์ Monsterz

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มกราคม 18, 2018, 10:54:21 »
ขอบคุณทุกท่านสำหรับคำแนะนำทุกคำตอบเลยนะครับ ช่วงนี้น่าจะกระแสความสดใหม่ C-HR แต่หลายๆ คนบอกถ้าเน้นครอบครัว มีคนนั่งหลัง ยังไงก็ต้อง ALTIS เพราะเทียบกันแล้ว ในราคาที่เท่ากัน 2 ตัวนี้ ด้วยออฟชั่นวัสดุภายในดีกว่า มีส่วนลดที่น่าจะให้มากกว่า แต่ต้องไปลองขับอีกครั้งว่าจะทำให้เราหายลังเล ตอนนี้ก็เลือกดูรถหลายๆ รุ่น จนถึงเวลาเปลี่ยนรถกลางๆ ปีนี้ครับ

Altis ลองหาดีๆครับ ส่วนลดเยอะมาก
ผมเพิ่งซื้อสิ้นปีที่แล้ว ได้ส่วนลดเกือบแสน
เดี๋ยวลองคุยกับเซลล์อีกทีครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ DiKiBoyZ

• Hero Member
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มกราคม 18, 2018, 13:41:09 »
ขอมองต่างไปหน่อยนะครับ

ถ้าซื้อตัวไกล้ๆ 1 ล้าน ผมรอ Camry ใหม่ เพิ่มเงิน จัดเลยครับ จบแน่นอน ถ้าจะเอา Toyota น่ะ