ผู้เขียน หัวข้อ: แวะมาปล่อยเพลง "รักของฉันต้องเป็นเธอ" OST ซีรีส์ วัยรุ่นครับ  (อ่าน 15072 ครั้ง)

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

• Hero Member
เมื่อปีก่อนเคยได้รับ job งานแต่งเพลง ทำเพลง ซีรีส์ วัยรุ่น Soulmates The Series
ซึ่ง ณ ขณะนี้ ดูเหมือนว่ามีปัญหาในการดำเนินงาน อะไรรึเปล่า ผมก็ไม่ได้ยินข่าวอะไรเลย
ผมเลยขออนุญาตปล่อยให้ฟังกันนะครับ

จริง ๆ ไม่เคยแต่งให้คนหนุ่ม 23-24 ปีร้องเลย แต่มีโจทย์ว่าเนื้อหาเพลง ต้องฟังง่าย ๆ
คงเพราะว่า คนดูซีรีส์ส่วนใหญ่น่าจะอายุไม่เกิน 25 ปี

ปล. ขออภัยหากเพลงนี้ ไม่ดีมาก หรือสมบูรณ์แบบดังคาดนะครับ

ออฟไลน์ scotch_fillet

เพราะดีครับ   :-*

ออฟไลน์ SM.

ว้าววว เพิ่งทราบว่าแต่งเพลงได้ด้วยนะครับ สุดยอดเลย

เพราะดีครับ   :-*

ขอบคุณนะครับผม

ว้าววว เพิ่งทราบว่าแต่งเพลงได้ด้วยนะครับ สุดยอดเลย

ขอบคุณครับผม ถ้ามีผลงานอะไรอีก อาจจะแวะมาลงให้ฟังกันเรื่อย ๆ นะครับ

ปล.เสียอย่างเดียวนะเนี่ยครับ ผมเล่นกีตาร์ไม่เป็นเลย อดโซโล่