ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามทีมงานHeadlightmagครับ Subaru XVตัวใหม่ มีแผนจะทำคลิปCheck Check Outไหมครับ  (อ่าน 4301 ครั้ง)

ออฟไลน์ gundam126

• Sr. Member
เล็งXVตัวใหม่ไว้ อ่านบททดสอบแล้ว แต่รอดูคลิปครับ ก็เลยสอบถามว่ารุ่นนี้มีแผนงานที่จะปล่อยคลิปทดสอบไหมครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ delete

• Hero Member
มีอยู่แล้วครับ เป็นนิวโมเดล ยังไงก็น่าจะมี ฟูลรีวิว + คลิป แน่นอน

แต่เมื่อไหร่ คงแล้วแต่จังหวะและเวลา

ออฟไลน์ off_033

รอดูตัวนี้อยู่เหมือนกันครับ

ลองไป test ดูแล้วกลับมาแทบจะวางเงินจอง

ตอนนี้รอดู ืnew camry 2018 อยู่ว่าจะออกมาแบบไหน แต่ XV ได้ใจไปแล้ว 80% เลย

ออฟไลน์ Alcatraz

ไปลองขับเองเลยครับ ถนนลาดยางสมรรถนะยังไม่โดดเด่นกว่าคู่แข่งเท่าไหร่แต่หนึบมากเพราะระบบขับ4 แต่ถ้าเป็นถนนดินแบบไม่โหดมากนี่คู่แข่งในระดับ suv สู้ไม่ได้แน่ ข้อเสียมีแค่เครื่องยนตร์ไม่ทันใจเท่านั้นเอง

ออฟไลน์ natty ib-cm

รอชมเหมือนกันครับ  :D

ออฟไลน์ SM.

รอชมเหมือนกันครับ  :D

+1 มีแน่ๆครับ รอกันไปก่อน

ออฟไลน์ Ryu

• Jr. Member
  • **
มันก็ไม่แน่หรอกครับ อย่าง Mobilio MC ก็ยังไม่มี Clip ออกมา ทางที่ดีรอให้ทางทีมงานมาตอบจะ sure สุดครับ

ออฟไลน์ paeybu

มีให้ test drive นะครับ ลองดูครับ จากคนใช้ mz3 ตัวล่าสุดที่พึ่งขายไป

ผมว่าดีกว่าเกือบทุกด้านครับ ดีมากจริงๆครับ ขับ bmw หลายคันยังว่า xv ใหม่ดีมากๆเลย