ผู้เขียน หัวข้อ: ใครพอจะมีข่าวอัพเดทเจ้า X4 G02 บ้างครับ ว่าจะเปิดตัวกันเมื่อไหร่  (อ่าน 3309 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pattarapon

• Full Member
ใครพอจะทราบไหมครับว่า เจ้า X4 ตัวใหม่นี้เขาจะเปิดตัวกันเมื่อไหร่ เห็นใน New Car Thailand 2018-2021 ของพี่จิมมี่ ไม่มีกำหนดการของเจ้าตัวนี้เลย ใครพอทราบอัพเดทหน่อยนะครับ เพื่อจะถอดใจไปเอา GLC Coupe อ่ะครับ :-\ :-\[/size]

ออฟไลน์ bubball

• Hero Member
เดาว่าไม่น่าจะเกินปีนี้นะครับ เพราะ Series 3 ใหม่กำหนดการเปิดตัวปีนี้ยังไม่มีรูปหลุดเลย x4 มีหลุดออกมาแล้วแบบนี้ก็ไม่น่าจะเกินกลางปีนะ

ออฟไลน์ Pattarapon

• Full Member
ขอบคุณ bubball นะครับ ถ้ามาปีนี้ดีเลย  ::)