ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำ ฟิล์ม Ceramic (ราคาไม่แพง คุณภาพกลางๆ - ดี หน่อยครับ)  (อ่าน 5270 ครั้ง)

ออฟไลน์ ChotLife

• Sr. Member
ช่วนแนะนำ ฟิล์ม Ceramic (ราคาไม่แพง คุณภาพกลางๆ - ดี หน่อยครับ)

Mazda 2 Sedan ราคารอบคัน บานหน้าเต็มเท่าไหร่ ประกันฟิล์มกี่ปี

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

ออฟไลน์ Wayfarer-R

• Hero Member
ลอง BF ฟิล์ม ดูครับ ผมติดมา รอบคัน 8000 บาท ช่วงโปร ลดจาก 10,000 บาท

ออฟไลน์ dorakun

• Full Member
แนะนำยี่ห้อคาร์ดินอครับ. เรื่องกันความร้อนดีครับทัศนวิสัยก็ดีครับ. ผมว่าคุ้มค่าราคาครับ.

ออฟไลน์ ยิ้มละไม

• Sr. Member
แนะนำยี่ห้อคาร์ดินอครับ. เรื่องกันความร้อนดีครับทัศนวิสัยก็ดีครับ. ผมว่าคุ้มค่าราคาครับ.

+1 ผมใช้อยู่ครับ ฟิล์มสีดำ ข้างในสว่าง ข้างนอกดูมืด กันความร้อนดีทีเดียว คุ้มราคามากๆ ผมใช้ตัว TOP หรือตัว 7 ราคาไม่แรง ถ้าเป็นรุ่น TUXIDO ก็ราคาถูกลงมาหน่อย ก็ใช้ได้ดี

ออฟไลน์ u5314041

• Jr. Member
  • **
ตัวนี้เป็น HUPER OPTIK ครับ

ราคา 12,000 รวมส่วนลดแล้วครับ รับประกัน 5 ปี

ในรูป บานหน้า 50 รอบคัน 60 ครับ เพิ่งติดได้ไม่ถึงอาทิตย์ แต่เค้าบอกว่าฟิมจะเซ็ตตัวประมาณ  1 เดือน มันจะใสกว่านี้นิดนึงครับ

ให้ความเป็นส่วนตัวถือว่าพอใจครับ บานหน้าสะท้อนคอนโซลบ้างครับ ตอนกลางคืนนี่ก็มืดนิดนึงครับแต่ไม่ถึงกับมองไม่เห็นครับ กันร้อนได้โอเคเลยครับ เทียบกะรถอีกคันที่ติด ฟิล์ม L รหัส A ตัวที่แถมจากศูนย์  เบอร์เท่ากัน ของ L แสบแขนและคอนโซลหน้าสะท้อนเยอะกว่ามากครับ 

ถ้าจะดูรีวิวฟิล์มตัวนี้ให้ลองเสิจ google พิมพ์คำว่า "ลองฟิล์มแปลก เด็กบูรพา" ครับ ผมก็ตามเบอร์ฟิล์มจากคนนี้ล่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 08, 2018, 16:46:21 โดย u5314041 »

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
จขกท น่าจะบอกงบมาเลยนะครับ สมาชิกท่านอื่นจะได้แนะนำได้ถูก

ออฟไลน์ force_5147

• **
LAMINA ครับบบบ

ออฟไลน์ Natural_Bank

• **
Xtracole ครับ