ผู้เขียน หัวข้อ: // พาไปชมรถคันจริง NEW Suzuki Swift 1.2 Dual JET ทั้งภายนอก – ภายในห้องโดยสาร //  (อ่าน 11079 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
พาไปชมรถคันจริง NEW Suzuki Swift 1.2 Dual JET
ทั้งภายนอก - ภายในห้องโดยสาร รุ่น 1.2 GLX Navi CVT
6 สีตัวถัง : แดง, น้ำเงิน, ขาวมุก, เงิน, เทา และ ดำ

ชมภาพทั้งหมดได้ที่นี่
http://www.headlightmag.com/live-photo-new-suzuki-swift-dual-jet/

ออฟไลน์ recycleman

อยากเห็นภายในตัวga อยากรู้ว่ามันมีวัดรอบมาด้วยไหมรึว่าไม่มีแบบเดิม

ออฟไลน์ e:smart Hybrid

จริงๆ ผมว่าตัว GL น่าสนใจนะครับ

ถ้ามีถุงลม 6 ใบกับ บลูทูด

จะทำให้รถน่าใช้ขึ้นมากครับ

อยากเห็นภายในตัวga อยากรู้ว่ามันมีวัดรอบมาด้วยไหมรึว่าไม่มีแบบเดิม

GA กับ GLX ยังไม่เห็นรถเลยครับผม
มี GL ดูได้ที่นี่บางส่วนครับ >> https://www.facebook.com/2hands4wheels/posts/2146830075548393

ออฟไลน์ comet

• Jr. Member
  • **

ในspecว่ามีวัดรอบครับ ในตัวGA ที่น่าเสียดายดันตัด กระจกไฟฟ้าด้านประตูหลัง เซลทรัลล๊อค ออกนี่ซิครับ กระจกข้างปรับไฟฟ้าก็ไม่มีแล้ว

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
สวยนะ ตอนแรกผมไม่ชอบเลย แต่พอมองไปเรื่อยๆยิ่งสวย
ภายในก็ดี พวงมาลัยงามมาก

ออฟไลน์ arnuparbl

• Full Member
ลายล้อแม๊คไม่สวยเลยครับ  :(

ออฟไลน์ SRY

• Sr. Member

ในspecว่ามีวัดรอบครับ ในตัวGA ที่น่าเสียดายดันตัด กระจกไฟฟ้าด้านประตูหลัง เซลทรัลล๊อค ออกนี่ซิครับ กระจกข้างปรับไฟฟ้าก็ไม่มีแล้ว
งก บรม

ออฟไลน์ MUK

ผมว่าตัวล่างสุดควรให้ ของใช้พื้นฐานมาให้ครบเลย
ราคาขาดห้าแสนอยู่พันเดียว งกจริงๆ

ออฟไลน์ SM.

ไม่ชอบแบบที่จับประตูบานหลังเลย ชอบแบบปกติมากกว่า

มีรูปเครื่องเล่น วิทยุ CD ในรุ่นล่างๆ มั๊ยครับ

ออฟไลน์ BigCat

ที่บ้านซื้อรุ่นที่แล้วคันนึงสีแดง

พอได้รถไปร้านแม็คเลยทันที

แต่โฉมนี้ รวมๆผมว่าโอเคกว่าตัวที่แล้วอยู่ อิอิ
Audi TT MK 3FL
BMW z4 e85
GLA 250 FL 2017
Nissan Teana L33 2014
Slk 200 R172 2014
Camry 2.4 2009
Civic dimension MT 1.7
Civic 3 doors รถคันแรก

ออฟไลน์ Krongbun

ที่วางของข้างหลังเยอะขึ้นหรือปล่าวครับ

ชุดปรับแอร์อย่างสวย เบาะหน้า พวงมาลัย หน้าเรือนไมล์ สวย ???

ออฟไลน์ lunacy

สงสัยงานเปิดตัว ทำไมชอบโชว์แต่รุ่น top
หรือโอกาสขายมีมากกว่ารุ่นอื่นๆ

ออฟไลน์ wittwat2123

• Newbie
  • *
ลิงค์ที่คุณหมูให้เข้าไปดู รุ่น GA หน้าปัทม์ ต่างจาก GLX เกจ์วัดความร้อนแบบเข็มหายไปใช่ไหมครับ น่าเสียดายจัง   

ไม่ชอบแบบที่จับประตูบานหลังเลย ชอบแบบปกติมากกว่า
มีรูปเครื่องเล่น วิทยุ CD ในรุ่นล่างๆ มั๊ยครับ

GA กับ GLX ยังไม่เห็นรถเลยครับผม
มี GL ดูได้ที่นี่บางส่วนครับ >> https://www.facebook.com/2hands4wheels/posts/2146830075548393

ออฟไลน์ kenny523

ลายล้อแม็กซ์เหมือนเคยเห็นที่ไหน นิสสันเทียน่าป่าว แต่ไม่สวยเลย ส่วนตัวรถสวยกว่าเดิมนะทั้งในและนอกโดยเฉพาะไฟหน้าหลัง

ออฟไลน์ alpha14

มือจับหลัง
เท่าที่เห็นก็มี hrv sonic และตัวนี้ก็ทำมาแบบนั้นผมก็ว่ามันดูตลกๆเวลาเดินไปเปิดขึ้นรถ ตำแหน่งมันสูงเกินไป คหสต.นะครับ

ออฟไลน์ whoami

กั๊กพวงมาลัยปรับเข้าออกให้เฉพาะ  glx/glx navi คือไรอ่ะ

แล้วตัว navi  ทำออกมาทำไม เพิ่มสองหมื่นแค่ได้เครื่องเสียงมีหน้าจอ เก็บไว้มาทำข้างนอกดีกว่า

ลิงค์ที่คุณหมูให้เข้าไปดู รุ่น GA หน้าปัทม์ ต่างจาก GLX เกจ์วัดความร้อนแบบเข็มหายไปใช่ไหมครับ น่าเสียดายจัง

มาตรวัดความร้อนหาย เป็นไฟเตือนแทนครับ
ส่วนหน้าจอ MID การแสดงผล ก็ไม่เหมือนกันครับ

jaesz

• บุคคลทั่วไป
ทำได้สวยเลย เสียดายไม่มีเกียร์ธรรมดา

รถสวยดูดีกว่ารุ่นเก่าเยอะมาก ดัไซน์แบบนี้แหละครับที่น่าจะมีในรถญี่ปุ่นที่ขายในไทยซักที

ออฟไลน์ e:smart Hybrid

ทำได้สวยเลย เสียดายไม่มีเกียร์ธรรมดา

รถสวยดูดีกว่ารุ่นเก่าเยอะมาก ดัไซน์แบบนี้แหละครับที่น่าจะมีในรถญี่ปุ่นที่ขายในไทยซักที

เห็นด้วยครับ

สวยที่สุดสำหรับ Swift

ออฟไลน์ wittwat2123

• Newbie
  • *

มาตรวัดความร้อนหาย เป็นไฟเตือนแทนครับ
ส่วนหน้าจอ MID การแสดงผล ก็ไม่เหมือนกันครับ

ขอบคุณครับสำหรับข้อมูลครับ

ออฟไลน์ sixaxis

• mntkcar
คาดหวังให้ลายล้อออกมาสวยกว่านี้ mg3 ยังกินขาดกว่าเลย คหสต

ออฟไลน์ wittaya8

• Jr. Member
  • **
 NEW Suzuki Swift ยังไม่โดนเต็มที่ รอ MG 3 ปี 2018 รุ่นปรับโฉม  8) 8)

ออฟไลน์ 2k

เมื่อวานเห็นมาแล่นในซอยบ้านผมนึกว่าวางขายไปแล้วซะอีก รถทดสอบวิ่งเหรอนี่  ???
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ ps000000

ก็ได้อยู่นะ สำหรับตัวท้อป