ผู้เขียน หัวข้อ: // กระทู้แสดงความคิดเห็น The Coup Channel : เปิดตัว/เจาะลึก NEW Suzuki SWIFT //  (อ่าน 4324 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Coup Channel

• Hero Member
NEW Suzuki Swift เป็นรถอีกคันที่หลายคนรอคอยอย่างใจจดใจจ่อ The Coup Channel เองก็ได้ไปเก็บภาพบรรยากาศงานเปิดตัว พร้อมเจาะลึกตัวรถคันจริงมาให้แล้ว จะเป็นยังไงบ้าง เชิญรับชมและแสดงความคิดเห็นได้ตามอัธยาศัยเลยครับ

http://www.headlightmag.com/the-coup-channel-new-suzuki-swift-2018/

ออฟไลน์ Weetting

• ช่วงล่าง+เครื่องยนต์
โฟมใต้เบาะ   :P :P
THE Manual Gearbox Preservation Society
Drive diesel until last day

ออฟไลน์ Zachary C

• Beauty is in the Eyes of the Beholder
ติดตามช่องนี้ครับ .. สนุกดี

แต่คุณพิธีกรอย่าไม่ยกกระโปรงรถเขาเล่น แบบนั้นเลยครับ เดี๋ยวของเขาเสียขึ้นมา จะงานเข้า 555..
Hopefully, my old grande dame, the CRV G.1, will eventually become a classic!

2017 Honda BR-V SV telematics (Amber Brown)
2015 Honda Mobilio RS telematics (Pearl White)
1998 Honda CRV EXI G1 (Metallic Bronze)

ออฟไลน์ Poj

• Sr. Member
ถ่ายทำจุดที่น่าสนใจดีครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ SM.

ขอบคุณครับ สนุกเหมือนเดิม  ::) ::) ::)