ผู้เขียน หัวข้อ: // Jaguar E-Pace : SUV น้องเล็กของค่าย เตรียมเปิดตัวในไทย 14 มีนาคม นี้ //  (อ่าน 8015 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
Jaguar E-Pace : SUV น้องเล็ก คู่แข่ง X1, GLA, XC40, Q3
เตรียมเปิดตัวครั้งแรกในไทย 14 มีนาคมนี้ โดย Inchcape
ผู้แทนจำหน่ายอย่างเป็นทางการ

อ่านข้อมูลทั้งหมดได้ที่นี่
http://www.headlightmag.com/jaguar-e-pace-suv-coming-soon-thailand/

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 19, 2018, 10:14:31 โดย MoO Cnoe »

ออฟไลน์ ๑ ๒ ๓

• ร้าน เอที คอมสำโรง
งามจุงเบย   ::)    บั้นท้ายหล่อน
รับซื้อ ขาย ซ่อม แลกเปลี่ยนคอมพิวเตอร์,โน้ตบุ๊ค และอุปกรณ์

ออฟไลน์ xman2029

Jaguar นี่เป็นรถของประเทศไหนครับ ระหว่างอังกฤษกับฝรั่งเศษ

ออฟไลน์ BigCat

อืม ตัวเบนซิลP250 นี่ ม้ามาล้นๆเลย :o
Audi TT MK 3FL
BMW z4 e85
GLA 250 FL 2017
Nissan Teana L33 2014
Slk 200 R172 2014
Camry 2.4 2009
Civic dimension MT 1.7
Civic 3 doors รถคันแรก

ออฟไลน์ mongolias

ไมล์ 300 ป๊าด SUV ยุคใหม่ วิ่งกันกระจายจริงๆ

ออฟไลน์ เต๋า AV

ราคาจะได้ 2 ล้านต้นๆ ไหมหนอ

ออฟไลน์ bingoman

Jaguar นี่เป็นรถของประเทศไหนครับ ระหว่างอังกฤษกับฝรั่งเศษ

GOogle ช่วยได้นะครับ  ใช้เวลาไม่เกิน 10 วินาที

ตอบให้ก็ได้  เป็นแบรนด์สัญชาติอังกฤษ แต่ตอนนี้ถูก takeover ไปโดยภาระตะ ไปอยู่รวมทั้งJLR คือ Jaguar, Land Rover เจ้าของคืออินตะระเดียนามว่า Tata Group
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 19, 2018, 10:54:13 โดย bingoman »

ออฟไลน์ MasterMan

• Newbie
  • *
ดีไซน์ภายในมันเชยๆป้อมๆเหมือนรถกระบะรุ่นเก่าๆหน่อย พวกคอนโซลหน้ากับเกียร์

จะเรียบหรูก็ไม่สุดนะ มันออกเชยๆไงไม่รู้ในสายตาผมนะ ไม่รู้สิต่างคนต่างความคิด

ออฟไลน์ O_o"

ไฟหน้าทรงสวยดีครับ

ออฟไลน์ bubball

เคยชอบ F-Pace มากกกกกกกกกกก จนวันที่ได้ขึ้นไปลองนั่ง ภายในมันเชยและดูไม่แพงอย่างแรงงงงง
เจ้า E-Pace นี่ภายในก็แทบจะไม่ต่างกัน  :'(

ออฟไลน์ sixaxis

• Sr. Member
    • mntkcar
ชอบมากตัวนี้ เดาว่ามาในช่วง 3 กลาง-ปลาย

ออฟไลน์ recycleman

เห็นด้านข้างนี่ต้องโดนทักแน่ๆ cx5

ออฟไลน์ AkE

สวยแต่เดี๋ยวก้แป้ก ตามสูตรไม่ใช่แค่ในไทยนะครับ ตปท ด่ากันแทบทุกรุ่นยี่ห้อนี้

ออฟไลน์ Max_Nut

• Full Member
สวยมากๆครับ  โดยเฉพาะปั้นท้าย :-* :-*

ออฟไลน์ tleema

มีระบบ หมุนควงด้วย ไว้ให้ เจมส์บอร์น ใช้

ออฟไลน์ NarongritL

E-pace นี้เมืองนอกราคาชน x2 หรอครับ

ตลาดไทยมองสูงกว่า BMW ไหม

ออฟไลน์ Peter Wen

เห็นรูปแว้บแรกSuzuki Swiftลอยมาเลย ผมคิดไปคนเดียวรึเปล่าครับ
長樂.文

ออฟไลน์ CJ.

รอนานเหมือนกันนะครับ ติดตามตั้งแต่ตอนออกมาแรกๆเลย ผมว่าน่ารักดีครับ
ถ้าเข้ามาราคาน่าสนใจ ก็น่าเอาไว้ใช้ในเมืองครับ ขนาด/รูปร่างกำลังดี
2005 Jaguar XJ Super V8
2005 Mercedes-Benz C230 Kom. Sports Coupe
2011 Aston Martin DBS
2013 Jaguar XJL 5.0 V8 Portfolio
2017 Lexus RX200t Premium
2019 Honda CR-V 2.4S
2019 Bentley Continental GT W12
2021 Lexus IS300h Luxury
2021 Mercedes-Benz GLE 350de 4MATIC Exclusive
2021 Porsche 911 Carrera S

ออฟไลน์ PAN

ตูดน่าหยิก เหมือนหมาคอร์กี้

ออฟไลน์ MUK

เอามาขายเท่า MG จะได้ไหม จะได้ซื้อ :)

ออฟไลน์ Micjty

คันจริงพวงมาลัยขวาครับ จอดอยู่ที่โชว์รูม สยามพารากอนครับ

ปล. ถ่ายมุมนี้มีความเหมือน Suzuki Swift ครับ 5555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 19, 2018, 18:00:42 โดย Micjty »

ออฟไลน์ Stp

ตอนแรกผมอุตส่าห์มองไม่ค่อยคล้าย Swift แล้วนะ เจอภาพนี้เข้าไปสมองประมวลผลแว๊บสะดุดกึ๊กเลย

คันจริงพวงมาลัยขวาครับ จอดอยู่ที่โชว์รูม สยามพารากอนครับ

ปล. ถ่ายมุมนี้มีความเหมือน Suzuki Swift ครับ 5555
:D ;D ร่วมรณรงค์รักการอ่านหนังสือ แทนการถามตลอดเวลา ;D :D

ออฟไลน์ Micjty

เค้ากั้นห้องล้อมไว้หมดครับ เหลือช่องให้ผมถ่ายได้แค่นี้ พอถ่ายเสร็จมาเช็ครูปผมก็เอะใจ เห้ยนี่ตรูถ่าย E-Pace นะ ทำไมมันเหมือน Swift จังฟระ 55555

ตอนแรกผมอุตส่าห์มองไม่ค่อยคล้าย Swift แล้วนะ เจอภาพนี้เข้าไปสมองประมวลผลแว๊บสะดุดกึ๊กเลย

ออฟไลน์ OHMMY

ระหว่าง E pace กับ NX ขับผ่าน คนจะมองคันไหนมากกว่ากันครับ

ออฟไลน์ ChiLun

• F10 525d M sport
รุ่นนี้ผมว่าภายนอกมันเรียบเกินไป ภายในสีตามในรูปโอเค

คหสต.ผมนะ โลโก้หัวเสือมันดูออกแนวเสือง่อยยังไงบอกไม่ถูก มันดูเสือหลอกๆ ไม่เหมือนม้าferrariหรือmustangมันดูผยองพร้อมลุยดี สมัยก่อนจะใช้เป็นรูปหล่อเสือกระโจนติดฝ้ากระโปรงซึ่งดูคลาสสิกกว่า โลโก้หัวเสือมันดูเก่า ผมว่าไม่ได้ดูคลาสสิก ซึ่งไม่ค่อยเหมาะกับเส้นสายรถรุ่นใหม่ที่ดูทันสมัยกว่ามาก

ปล. หากทำรายจิตใจใครต้องขออภัยจริงๆ

ออฟไลน์ V221

ทรงป้อมๆเหมือนAudi Q2เลย รอดูราคาว่าจะทำได้ดีขนาดไหน? แต่ค่ายนี้ไม่เคยทำราคาได้ดึงดูดใจเท่าไหร่ครับ
BMW 750E M SPORT

ออฟไลน์ SM.

สวยจริงๆ ออกตัวไหนมาก็สวย

แต่พอมาบ้านเรา ราคาไม่สวยเอาซะเลย

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
SUVยุโรป ทำไมช่วงหลังๆน้องเล็กมันสวยกว่าพี่ใหญ่ยังไงไม่รู้