ผู้เขียน หัวข้อ: หาที่รับโมและเดินสาย ออยเครื่อง และ ออยเกียร์ หน่อยครับ  (อ่าน 3208 ครั้ง)

ออฟไลน์ zahabriel

• Newbie
  • *
พอดีผมกำลังหาที่จะติดตั้ง ออยเครื่อง กับ ออยเกียร์ ซึ่งผมมีตัว
มันมาให้แต่ไม่มีสาย ผมต้องการหาอู่เก่งๆทีรับงานแนว Modify ด้วยเพราะ
อาจจะต้องมีกรึงเพราะงานตัว ออยเกียร์กับ เป็นของตรงรุ่นไม่ใช่ของ aftermarket
ราคาผมพอสู้ได้แต่ของานเนี๊ยบทำแล้วจบ รุที่ติดตั้งเป็นรถราคาสูงอยู่ครับต้องการงานฝีมือดีๆ
ยังไงรบกวนเพื่อนๆช้วยแนะนำทีครับ ล่าสุดติดต่อ A mortor มาเค้าก็ไม่รับตอนนี้ต้องหาต่อละครับ
ราคาพอสู้ได้ครับ

ออฟไลน์ koko86

• Hero Member
ใช้รถอะไรอยู่ครับ

ออฟไลน์ panjap

ทำได้เยอะแยะไป ไม่ได้ยากอะไร โรงงานทำสาย พร้อมอัดหัว มีเยอะแยะครับ A motor เขาไม่ทำให้ เพราะงานมันได้เงินน้อยไง

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• SNK vs Playmore
a motor เค้าเน้น 86 brz ครับ

รถ จขกท รุ่นไหนครับ

ออฟไลน์ zahabriel

• Newbie
  • *
Lexus rc200t ครับ