ผู้เขียน หัวข้อ: // ราคาอย่างเป็นทางการ BMW X2 เบนซิน sDrive20i M Sport X : 2,999,000 บาท //  (อ่าน 13100 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
ราคาอย่างเป็นทางการ BMW X2 sDrive20i M Sport X : 2,999,000 บาท
(นำเข้า CBU) เบนซิน 2.0 เทอร์โบ 192 แรงม้า 280 นิวตันเมตร
เกียร์ Dual Clutch 7 จังหวะ ขับเคลื่อนล้อหน้า

อ่านข้อมูลทั้งหมดได้ที่นี่
http://www.headlightmag.com/official-price-bmw-x2-sdrive20i-msport-x/

ออฟไลน์ Hadoken Shoryuken

ราคาค่อนข้างแรงน่ะครับ คิดว่าจะมี CKD ไหมครับ

ออฟไลน์ sixaxis

• Sr. Member
    • mntkcar
น่าจะเป็นรุ่นที่ใหม่สุดแต่ interior ล้าหลังที่สุดแล้วสำหรับแบรนด์นี้

ออฟไลน์ O_o"

ในไทย ทำตลาดไวดีครับ ตามหลังประเทศอื่นๆไม่นานเลย

ออฟไลน์ Gunners-headlight

ได้โปรด CKD ให้ได้ราคา 2 ล้านต้นๆ

ออฟไลน์ Vipvipvip

เพิ่มเงินอีกนิดหน่อยได้X3 หรืิอ520d
คนทีชอบและอยากขับก่อนใครจริงๆ ถึงจะซื้อครับ ราคาแรงมากมาย
CKDน่าจะไม่ถูกกว่านี้มาก เพราะราคาต้องแพงกว่าX1
พอขายไม่ดีก็คงมาอัดส่วนลดเอาตามฟอร์มแน่นอล

ออฟไลน์ keng

ภายนอกสวยดี ชอบสีเหลืองทอง
ภายในรู้สึก ดีไซน์ไม่เหมือนรถรุ่นปัจจุบันเลย
เหมือนรถยุค E90 เพียงแต่ปรับเส้นสายให้ดูร่วมสมัยขึ้นมา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 06, 2018, 16:05:16 โดย keng »

ออฟไลน์ winit2014

เอาเครื่องตัวนี้มาลง X1 เถอะ :-* :-* :-* :-*

ออฟไลน์ Peet Sayumpoo

สำหรับรถขับเคลื่อนล้อหน้าคันเล็ก ภายในงั้นๆ ราคานี้ไม่น่าคบเลยครับ

ออฟไลน์ Mos37257

Ckd อย่างมากก็ราคาเท่าทอป x1 นะผมว่า

ออฟไลน์ famicom

• Jr. Member
  • **
มีกล้องมองหลังมั้ย

ออฟไลน์ gorilla

สำหรับรถขับเคลื่อนล้อหน้าคันเล็ก ภายในงั้นๆ ราคานี้ไม่น่าคบเลยครับ

+1  overprice อย่างแรงครับ

ออฟไลน์ bobsan

ตั้งราคามาแบบว่าเผื่อทำส่วนลดห้าแสน

ออฟไลน์ V221

BMWตั้งราคามาแบบนี้ Audi Q3 ดูราคาดีขึ้นมาทันทีเลย
BMW 750E M SPORT

ออฟไลน์ bingoman

ราคานี้ไม่ต้องซื้อกันเลยทีเดียว

เพราะไป 320d Gran Turismo ได้เลย  ใหญ่ หรู แรงม้าพอกัน

X2 นี่ต้องรวยและใจรักจริงๆ นะเนี่ย

ออนไลน์ Turin

ราคาดีครับ ... ตัดสินใจง่าย

ผ่านไปเลย  8)

ออฟไลน์ ynot9x

เครื่องกับเกียร์ ชุดนี้ พอสู้ GLA250 ได้ไหมครับ
2013 - Honda Accord G9
-=4cycle Turbo Collection=- <RWD FWD AWD>
2015 Dec - BMW F30 N20 M Sport [BMC + Racechip GTS + BILSTEIN B12 + EBC Brakes + Muffler Design]
2018 - Ford Focus MK3.5 Ecoboot [BMC + DTE-PowerControl-X + boomba racing + Brembo + EBC Break]
2021 Dec - Audi TT MK3 Model Year 2022

ออฟไลน์ TABO9

• Full Member
เหมาะกับกลุ่มลูกค้า ที่ชอบความแปลก  แต่ราคามาแบบนี้ BENZ ยิ้มลอยตัวเลย GLA ยังขายได้เรื่อยๆต่อไป

ออฟไลน์ SM.

พวงมาลัยกลมแบบ bmw รุ่นก่อนๆ ผมว่าสวยกว่ารุ่นใหม่อีก

ออฟไลน์ CarameLon

ถ้าราคาเปิดมาขนาดนี้ อย่างน้อย ขอการตกแต่งภายในที่ดีกว่านี้ได้ไหมเนี้ย  8)
TOYOTA WISH SPORT 2.0>>>CRV-2.4L 4WD GEN3>>>TOYOTA Camry 2.4 2010>>>BMW 520 ตาเหยี่ยว>>>BMW X3 2011 >>>BMW 520D 2010 >>>BMW 525D ก่อน LCI >>>BMW 116i M-sport >>>BMW X1 2.0 S-drive 2016 >>>Mercedes GLA200 >>>Mercedes C Class C350e >>> BMW330e+BMWS1000R

ออฟไลน์ scotch_fillet

มีกล้องมองหลังมั้ย

ตามคาดครับไม่มีครับ
555

ออฟไลน์ HappyCar

• Full Member
เปิดราคามาเกือบชนกับ GLC 250d 4MATIC Off-Road เลยนะครับเนี่ย

ผมว่า X2 ถ้าให้เวิร์คต้อง CKD เท่านั้นครับ ช่วงนี้ถ้าขายแพง ขายยากครับ

ออฟไลน์ ChiLun

• F10 525d M sport

หลาย คห มองไปในแนวว่าแพงไป ราคานี้ไม่มีกล้องกลัง(จริงป่าวครับ?) เครื่องเล็ก ขับล้อหน้า

ผมว่าทุกท่านลืมไปครับว่า “นอกจากจะได้ประกอบนอกแล้ว ยังได้โลโก้bmถึง4อันรอบคัน” หน้าหลังซ้ายขวา

ปล.ถ้านับที่ล้อ ฝาเครื่อง พวงมาลัยด้วยแล้ว รถคันนี้มีโลโก้ถึง ”10อันด้วยกัน”..!!!!!

$$Special additional logo model$$

ออฟไลน์ Disk™

• High Society Sallon Gallery
ราคานี้ไม่ต้องซื้อกันเลยทีเดียว

เพราะไป 320d Gran Turismo ได้เลย  ใหญ่ หรู แรงม้าพอกัน

X2 นี่ต้องรวยและใจรักจริงๆ นะเนี่ย

เห็นด้วยครับ ราคาไปไกล เขยิบอีกนิดก็ X3 แล้วครับ
User Review : ฟิล์มเซรามิค SolarFX (รีวิวแรกของผมครับ)
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=53654.0

User Review : Remap ECU Toyota Fortuner ที่ ECU Thailand by RPT
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=71384.0

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• SNK vs Playmore
ใจเย็น ๆ พี่น้องทั้งหลาย

รถยังใหม่มาก ถ้าผมเป็นผู้บริหารบีเอ็ม ผมก็ตั้งราคานี้แหละครับ

RockmanJilly005

• บุคคลทั่วไป
เหมือนจะแรงแต่ผมว่าโอเคดีนะสำหรับรถหรูCBUรุ่นใหม่ล่าสุดซึ่งอยู่เหนือจากX1

ออฟไลน์ kriz

ตกลง BMTH นำรุ่น 20i เข้ามาก่อนเหรอครับ? เห็นในหน้าเว็บทางการของ BMW Thailand แจ้งว่าเป็นรุ่น 20d อะครับ หรือเครื่องนี้จะใช้กับรุ่นประกอบในประเทศ?

ออฟไลน์ mentos

• Jr. Member
  • **
มีเงิน และ ชอบ BM และถ้ารุ่นนี้ไม่ประกอบในแน่นอน

คงซื้อครับ

ออฟไลน์ mothsan

รุ่นนี้แรงนะครับ .................

ราคาแรงจนหมดความอยากได้เลย ราคานี้ มีตัวเลือกที่น่าสนใจกว่าเพียบ

ออฟไลน์ golf8023

มีแต่คนบอกราคาแรง
มันประกอบนอกไม่ใช่เหรอครับ
อาจจะเอามาขายๆไปก่อน เพราะเปิดตัวถือว่าเร็วมากในไทย
CKDมาอาจมี2ต้นๆถึงกลางๆ ได้ออฟชั่นนนั่นนี่เพิ่ม ก็ว่ากันไป

แต่ถ้าคิดจะCBUอย่างเดียว หนีไปเล่นรุ่นอื่นดีกว่าครับ