ผู้เขียน หัวข้อ: Camry ใหม่เปิดตัว เม.ย. นี้ป่าวครับเล็งมือสองตัวปี 2012-2013 ไว้ครับ  (อ่าน 5971 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• Hero Member
  • เส้นขอบฟ้า
สอบถามหน่อยครับพอดีผมกำลังเล็ง Toyota Camry ACV51 2.0G ตัวปี 2012-2013 ไว้ให้ที่บ้านใช้

อยากสอบถามหน่อยครับว่าตัวใหม่จะเปิด เม.ย. นี้ป่าวครับ คือใจอยากรอให้ตัวใหม่เปิดตัวเผื่อราคาตัวนี้จะลงอีกหน่อย

ไปดูมาหลายคันราคาอยู่ประมาณ 6 กลางๆถึง 7 ถ้าตัวใหม่เปิดตัวราคาน่าจะลงมาถึง 5 ปลายๆถึง 6 ต้นๆไหมครับ

ออฟไลน์ xman2029

ไม่ครับ อย่างเร็วสุดๆก็ปลายปีนี้ช้าสุดๆก็ต้นปีหน้า

ไม่ครับ อย่างเร็วสุดๆก็ปลายปีนี้ช้าสุดๆก็ต้นปีหน้า

งั้นคงรอถึงช่วงสงกรานต์ ตลาดรถมืองสองปรับราคาผมคงซื้อเลย ขอบคุณมากๆครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ตัวใหม่มา ตัวเก่าก็ใช้ว่าจะลงปุ๊บปับนะครับ
พวกพ่อค้ารถก็ยังปั่นราคากันอยู่ น่าจะต้องรออีกสักพักใหญ่ๆ
ถ้าจะเล่นเอาMY14ดีกว่า เพราะมีKeylessกับVSCให้แล้ว

ตัวใหม่มา ตัวเก่าก็ใช้ว่าจะลงปุ๊บปับนะครับ
พวกพ่อค้ารถก็ยังปั่นราคากันอยู่ น่าจะต้องรออีกสักพักใหญ่ๆ
ถ้าจะเล่นเอาMY14ดีกว่า เพราะมีKeylessกับVSCให้แล้ว

ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
ให้รุ่นใหม่เปิดตัวสักพักให้มีรถลงมาตลาดมือสอง(พอเรื่มเห็นขายตามเว็บ)แล้วรออีกสักพักนึง!
 เมื่อนั้นรุ่นเก่าจะเริ่มลดราคาครับ ก่อนหน้านั้นพ่อค้ามันปั่นราคากันน่าเกลียดเลย
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ DiKiBoyZ

เม.ย. motor show น่าจะไม่ทัน เพราะเงียบเกิ๊น แต่เมืองนอกออกมาสักพักแล้ว แปลกใจกะรถ seq นี้หน่อย ปกติ c, suv ในไทย ออกมาแทบจะแรกๆ พร้อมๆ หรือ ช้ากว่าแต่ก็ไม่นาน ไม่แน่ใจว่าดูเชิง New Accord ด้วยหรือป่าว

New Camry เร็วสุดกลางปี ช้าสุดปลายปี motor expo หรือ big motor sale น่าจะไม่ถึงปีหน้านะ เพราะอาจจะช้าเกินไป ถ้า New Accord เปิดตัวก่อน

ออฟไลน์ SM.

ผมเดาว่าอย่างเร็ว Q3 ครับ เปิดตัว

ขแบคุณทุกคำแนะนำครับตอนนี้ก็ลุ้นให้มาไวๆ