ผู้เขียน หัวข้อ: ในต่างจังหวัดไม่เคยเห็น revo rocco บนถนนเลย รถมันยังไม่ส่งมอบหรือเปล่าครับ  (อ่าน 7234 ครั้ง)

ออฟไลน์ xman2029

• Hero Member
พอดีเห็น  revo rocco ออกมาสักพักใหญ่ๆ ล่ะ แต่ทำไมตามต่างจังหวัดโดยเฉพาะในภาคอีสานไม่เคยเห็น revo rocco วิ่งบนท้องถนนเลย ในกรุงเทพพอเห็นบ้างนานๆที เลยอยากรู้ว่า revo rocco นี่ยังไม่ส่งมอบกันเหรอเพราะตามตัวแทนจำหน่ายก็ไม่ค่อยเห็นมีมาโชว์กันเท่าไร มีแต่เจ้าใหญ่ๆประจำจังหวัดถึงมีรถมาโชว์

ออฟไลน์ carenaruk

• Sr. Member
แถวชลบุรีผมก้อยังไม่เห็นนะครับ  เห็นดีแมค กับ เรนเจอร์เยอะสุด  revo mc ตัวยกสูงธรรมดายังเห็นน้อยมากกกกก

ออฟไลน์ pjs6306

เจอบ่อยอยู่ครับ แต่ไม่เท่าดีแม๊ก

ออฟไลน์ Gunners-headlight

ส่วนตัวผมว่า มันสวยกว่าตัว TRD แต่ทำไมคนใช้น้อยจัง

ออฟไลน์ ps000000

มันก็พอดูได้อยู่นะ อิๆ

ออฟไลน์ deathsheep

ผมเห็นบ่อยอยู่นะครับ   

ได้ยินข่าวแว่วๆว่าrocco นี่เป็นดีไซน์แรกแต่เขาตีตกไปกลายเป็นรุ่นปกติขายกันไม่รู้จริงเท็จยังไง

ออฟไลน์ O_o"

เห็นบ่อยอยู่นะครับ

RockmanJilly005

• บุคคลทั่วไป
ผมว่ามันดุดันและบึกบึนไม่แพ้Ford WTครับและแถวบ้านก็เริ่มพบถี่ขึ้น

ออฟไลน์ champptv

• Jr. Member
  • **
toyota  revo rocco โซนภาคเหนือเยอะเอาไว้ขึ้นเขากำลังไม่ตกครับ

ออฟไลน์ I_AM_IM

• Full Member

ออฟไลน์ MUK

อีสานเหนือเห็นเยอะครับ

ออฟไลน์ xman2029

อีสานเหนือเห็นเยอะครับ
ผมอีสานใต้ โซน โคราช บุรีรัม ขอนแก่น ไม่เคยเห็นบนถนนนอกจากรถ test เลย

ออฟไลน์ Mp4_007

เจอบ่อย ครับ บางทีถ้าไม่สังเกตจะไม่เห็น มันคล้ายตัวธรรมดามาก โดยเฉพาะสีดำ ถ้าไม่สังเกตสีล้อดีๆ สติ๊กเกอร์ นึกว่าตัวธรรมดา แต่เจอบ่อย

ออฟไลน์ ProVaMed

แถวเชียงใหม่เห็นเยอะครับ

ออฟไลน์ korkongzz

หาดใหญ่เคยเจอ1คัน สีดำ

ออฟไลน์ Tapanan

x-Series 4 ประตูเตี้ย สีแดง ป้ายแดง ล้อล้น มาแล้วแถวบ้าน 1 คัน ครับ...

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ผมก็เจอบ้างนะ แปลกใจเช่นกัน
การตกแต่งดูเป็นรองแค่เรนเจอร์WT แต่กลับขายไม่ดี

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
แถวเชียงใหม่เห็นเยอะครับ
เชียงใหม่เหมือนกัน ผมยังไม่เคยเห็นตัวจริงบนถนนเลย แหะๆ
แต่รุ่น mc ธรรมดาที่ได้หน้าใหม่นี่เห็นเยอะพอสมควร
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ Newhang

ผมเห็นเรื่อยๆครับ  รถที่เกิดมาเป็นกับรถศัลยกรรม มันแตกต่างกันอยู่ดี

ออนไลน์ Nutty eiei

เชียงใหม่พอสมควรครับ

ปล. ขึ้นอยู่กับสถานที่ ช่วงเวลา ด้วยครับ

ออฟไลน์ cdap

ได้เห็นหลายคันแล้ว กลางวันดูไม่สะดุดตาเท่าไร แต่กระจังหน้าวิ่งกลางคืนสวยดี โครเมี่ยมกระจังหน้าเป็นเส้นขอบรับกับไฟหน้า (ส่วนตัวไม่ชอบโครเมี่ยมแบบชิ้นเบ้อเร่อทั้งชิ้น)

ออฟไลน์ SETTHASART

• รักชาติ ไม่คลั่งชาติ
ตัว Rocco มันสวย แต่ขายไม่ดีหรอกครับ เพราะตัวสวยๆไปกองอยู่ที่ราคาล้าน+ , ไม่เหมือน Ranger WT ที่รุ่นล่างของมัน 9 แสนกว่าก็สอยได้แล้ว
แต่ถ้า Revo a4 หน้าปกติผมก็เจอเยอะครับ เมื่อเช้าขับจากอุดรมาขอนแก่น 120โล เจอสวนกันเกือบตลอดทาง

ออฟไลน์ tiger12r

ผมเจอแต่Revoเก่าแปลงหน้าRoccoครับหลายคันมากทะเบียนดำ  8) 8)
Wave100s->VIGO PreCab->VigoChamp4x4->CivicFC & REVO ROCCO4x4

ออฟไลน์ Amnaj

เห็นบ่อยครับ  สวนเด่นดีครับ

ออฟไลน์ SM.

เจอไม่บ่อยเหมือนกันครับ แต่หน้าเด่นอยู่นะ

ออฟไลน์ SRY

อยู่ชลบุรี ยังไม่เคยเจอเช่นกัน
ผมว่ามันไม่คุ้มที่จะเอามากกว่าบางที่
เอาทรงนี้ เป็นผมก็คงไป เรนเจอร์ล่ะครับ ถ้าจะใช้งาน ก็ ดีแม็กครับ คุ้มกว่า ตจว เค้าก็ใช้กันแบบนี้

ออฟไลน์ golf8023

กรุงเทพไม่เคยเห็นวิ่งบนถนนเลยครับ
อาจจะเหมาะกับต่างจังหวัด ภูเขา อะไรแบบนี้

ออฟไลน์ AT

อยู่ชลบุรี ยังไม่เคยเจอเช่นกัน
ผมว่ามันไม่คุ้มที่จะเอามากกว่าบางที่
เอาทรงนี้ เป็นผมก็คงไป เรนเจอร์ล่ะครับ ถ้าจะใช้งาน ก็ ดีแม็กครับ คุ้มกว่า ตจว เค้าก็ใช้กันแบบนี้

ผมก็อยู่ชลบุรี เช่นกันครับ อยากเจอตัวเป็นๆก็ไม่เจอสักที

ออฟไลน์ Pegasus7700

กรุงเทพ.  ผมไม่เห็นเลยอะ. 
...ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป...

MERCEDES BENZ W212 '12
FORD FOCUS 2.0 Gdi '13
HONDA Civic RS '20
VOLVO XC60 Hybrid Inscription '19
FORD EVEREST 2.0 Bi Turbo '22