ผู้เขียน หัวข้อ: /// ถ้าเราจะจัดกิจกรรมลองขับ Swift Standout ในต่างจังหวัด สนใจมากันไหมครับ? ///  (อ่าน 4402 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
หลังจากกิจกรรม Swift Standout เสร็จสิ้นไปด้วยดี
และ Feedback จากทั้งคุณผู้อ่าน กับทาง Suzuki ดีมากๆ

ทาง Suzuki เขาเลยคิดว่า
ถ้าเราจะร่วมมือกันกับ Headlightmag​ ของเรา
จัดกิจกรรมแบบเดียวกันนี้
ให้คุณผู้อ่านในต่างจังหวัดกันบ้าง
ราวๆ ปลายเดือนเมษายน รวมเดือนพฤษถาคม
จน ถึง ปลายมิถุนายน จะสนใจมาร่วมกันมากน้อยแค่ไหนครับ

อยากได้เสียงของคนต่างจังหวัด​จริงๆละว่า คิดเห็นเช่นไรกันบ้างครับ?

ไหนๆก็ไหนๆ อยากขอสำรวจประชากรคุณผู้อ่านของเราไปพร้อมกันเลย 
ขอรบกวนช่วยกัยทำแบบสอบถามในลิงค์นี้ด้วยนะครับ

ขอบพระคุณ​มากคร้าบ

https://goo.gl/forms/iyfUUrAFc13A1Q8r1
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 13, 2018, 14:59:47 โดย MoO Cnoe »

ออฟไลน์ mongolias

เข้าไปตอบแบบสอบถามแล้วครับ

ไอเดียนี้น่าสนใจครับ เหมาะสำหรับคนอยู่ไกลจาก กทม มากๆครับ

ออฟไลน์ carenaruk

• Sr. Member
สนใจครับ ผมอยู่จังหวัดชลบุรีครับ

Nonlamer

• บุคคลทั่วไป
ทำแบบสำรวจแล้วครับผม

ในฐานะคนกรุงเทพ ขอไม่ออกความเห็นครับ  :-X

ออฟไลน์ O_o"

เป็นกิจกรรมน่าสนใจมากๆครับ จะได้พบปะพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์ ถ้ามีควรแจ้งตารางไว้ล่วงหน้าไว้ จะได้หาเวลาไปตามนัดได้ครับ

ออฟไลน์ redsun

เพื่อนๆสมาชิกอย่าพลาดโอกาสอันดีงามครับ  :-*
ผมไปมาแล้วหนุกจริงครับ

ออฟไลน์ BigCat

โซนอิสาน ขอมาอุบลได้ไหมครับ  :D
Audi TT MK 3FL
BMW z4 e85
GLA 250 FL 2017
Nissan Teana L33 2014
Slk 200 R172 2014
Camry 2.4 2009
Civic dimension MT 1.7
Civic 3 doors รถคันแรก

ออฟไลน์ Trafalgar

- 1994 Toyota Corolla AE101 1.6 4A-FE MT
- 1995 Honda Civic EG 1.5 D15Z7 MT
- 1996 Mitsubishi Lancer Evolution IV 2.0 4G63T MT
- 2005 Toyota Hilux Vigo Cab 2.5G 2KD-FTV MT
- 2005 Toyota Fortuner 3.0V 1KD-FTV AT
- 2005 Toyota Fortuner 3.0G 1KD-FTV MT
- 2013 Honda City 1.5 L15A7 AT

ออฟไลน์ sarnub

• Jr. Member
  • **
อยากให้จัดครับ จากใจคนที่สมัคร กทม ละไม่ได้  เศร้า

ออฟไลน์ Nutty eiei

• Full Member
สนใจครับ ติดอย่างเดียวยังไม่มีใบขับขี่เนี่ยแหละครับ ฮ่าๆ

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
ถ้ามาจัดเชียงใหม่ผมไปด้วยครับ
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ SM.

ตามหัวเมืองต่างๆ น่าจะมีนะครับ

suzuki ก็เคยทำ roadshow อยู่นะครับ

ออฟไลน์ alpha14

สนใจครับจะได้มีสีสันแถวตจว.บ้าง ปกติหัวเมืองใหญ่จะมีกิจกรรมมากมายจนรถราติดขัด แย่งกันกิน แย่งกันไป มาจัดเมืองรองบ้างก็จะดีไม่น้อย รถราไม่เยอะ อากาศดี ธรรมชาติยังสวยงาม เศษฐกิจจะได้กระจายๆไปบ้าง ชีวิตสโลโมชั่น เอ๊ย! สโลว์ไลฟ์ ก็จะดีไม่น้อยครับ

ออฟไลน์ Harem

สนใจครับพี่จิม :-* :-*

ออฟไลน์ SP

แถบอีสานแถวๆอุดรธานีก็ไม่เลวนะครับ  ;D

ออฟไลน์ GOBBS

ลองมาจังหวัดที่เส้นทางยากๆ ไหมละครับ
ยิ่ง eco car ที่มักจะโดนปรามาสว่า ขึ้นเขาไม่ไหวเนี่ย มาหาที่เทสแถวเขากันดีไหมครับ(แต่ พท. ปิดนี่น่าจะยากหน่อย ลองหารีสอร์ท/ไร่ บนเขาพอจะได้ไหม)
.....2006 honda jazz idsi
.....2015 mazda2 skyD
..ใช้รถเท่าที่จำเป็นกันเถอะครับ...รถมันติด

ออฟไลน์ nutpob24

• Jr. Member
  • **
แนะนำ สกลนครครับ ลองขึ้นภูพาน555

ออฟไลน์ pongpanenter

• Newbie
  • *
บุรีรัมย์ เลยครับ ยังไม่เคยขับรถในสนามช้าง อยากลองครับ  ;D

ออฟไลน์ eaksuchart

ชลบุรี

บุรีรัมย์

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
ระยองก่อนมํ๊ยครับ เข้าชมโรงงานด้วยเลย  ;D ;D
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น