ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติสอบถามครับ C-Class Facelift 2018 (W205) จะมาทันงาน MotorShow นีมั้ยครับ  (อ่าน 4476 ครั้ง)

ออฟไลน์ BDY

• Newbie
  • *
เห็นเพิ่งเปิดตัวที่ Geneva 2018 เมื่อ 6 มีนาคม
ไม่ทราบว่ามาทัน  Motorshow สิ้นเดือนนี้มั้ยครับผม
แล้วจะมีตัวเครื่องยนต์ Diesel เพียวๆ มาด้วยหรือเปล่า

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ ^^

ออฟไลน์ Hadoken Shoryuken

• Hero Member
Motor Show ไม่น่าจะทัน แต่ที่แน่ๆคือมี Diesel แน่นอน อาจจะมาในรุ่นเริ่มต้นแบบ Avantgard ตัวท๊อปไม่น่าจะพ้น C350e เหมือนเดิม

ออฟไลน์ BDY

• Newbie
  • *
Motor Show ไม่น่าจะทัน แต่ที่แน่ๆคือมี Diesel แน่นอน อาจจะมาในรุ่นเริ่มต้นแบบ Avantgard ตัวท๊อปไม่น่าจะพ้น C350e เหมือนเดิม

ขอบคุณมากๆ ครับ :)

ออฟไลน์ dt9

• Sr. Member
ไม่มีครับ ที่โรงงานยังไม่ประกอบเลยครับ

ออฟไลน์ BDY

• Newbie
  • *
ไม่มีครับ ที่โรงงานยังไม่ประกอบเลยครับ

ขอบคุณครับ //รอต่อไป ^^"