ผู้เขียน หัวข้อ: // Chevrolet Colorado High Country Storm เพิ่มสีส้มใหม่ Orange Crush //  (อ่าน 4830 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
Chevrolet เพิ่มสีตัวถังใหม่ ส้ม Orange Crush ให้กับ Colorado
High Country Storm ขายราคาเดิม 2 รุ่นย่อย 1,028,000 - 1,098,000 บาท
พร้อมชุดแต่ง Accessories Package ให้เลือกซื้อเพิ่มได้

อ่านข้อมูลได้ที่นี่
http://www.headlightmag.com/chevrolet-colorado-high-country-storm-orange-crush-thunder/

ออฟไลน์ O_o"

Re: // Chevrolet Colorado High Country Storm เพิ่มสีส้มใหม่ Orange Crush //
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 28, 2018, 16:17:17 »
ชุดแต่ง ราคากว่า 4 หมื่นกว่าบาท เค้าขายแยกชิ้นด้วยมั้ยครับ หรือต้องซื้อเป็นชุด

ออฟไลน์ MoO Cnoe

Re: // Chevrolet Colorado High Country Storm เพิ่มสีส้มใหม่ Orange Crush //
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 28, 2018, 16:25:07 »
ชุดแต่ง ราคากว่า 4 หมื่นกว่าบาท เค้าขายแยกชิ้นด้วยมั้ยครับ หรือต้องซื้อเป็นชุด

มีชุดเล็ก - ชุดใหญ่ แยกชิ้นขายครับ ราคาแต่ละชิ้น
อาจจะต้องสอบถามดีลเลอร์อีกทีครับ

ออฟไลน์ Cheze_Cake

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 28, 2018, 16:27:49 »
ราคาเดิม เพิ่มเติมตรงสามารถซื้อของเเต่งเพิ่มได้

@คุณO_o" เชฟเค้าเเยกชิ้นขายด้วยครับ ราคาเเต่ละชิ้นมีอยู่หน้าเฟสของเชฟกับเว็ป หรือไม่ก็ถามราคาจากฝ่ายอะไหล่ของ0ได้ครับ
ที่ผมรู้ เพราะผมเล็งๆจะซื้อบางชิ้นเหมือนกัน 555+

ปล.ผมไปดูๆมา โป่งล้อโคโลราโด้ร้านประดับยนต์ ราคา5900 เเต่ดูบอบบางมากกกกกอ่ะ - -
เเต่โป่งล้อเเท้ของ0 ราคา6500 โครตเเข็งเเรงเลยครับ ถึงราคาเเพงกว่านิดนึงเเต่เชฟเค้าคุมคุณภาพpartได้ดีเลยครับ
Love Distance with
Chevy Colorado Highcountry

ออฟไลน์ Cheze_Cake

• Sr. Member
Love Distance with
Chevy Colorado Highcountry

ออฟไลน์ apinui

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 28, 2018, 20:01:16 »
"Orange Crush"

เข้าใจตั้งชื่อนะ ....

ออฟไลน์ SM.

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 31, 2018, 21:09:01 »
สวยดีครับ ส้ม-ดำ