ผู้เขียน หัวข้อ: Alphard facelift ปีล่าสุด ทำไมบางคันไฟหน้าเป็นไฟส่องข้างละ2จุด บางคัน3จุด  (อ่าน 4852 ครั้ง)

ออฟไลน์ O_O

• Sr. Member
ไฟส่องหน้า บางคันมี2จุด บางคันมี3จุด(ในโคม)

และไม่ทราบมีจุดอื่นแตกต่างกันอีกไหมครับ

ออฟไลน์ koko86

• Hero Member
เกรย์: ไฟหน้าสามช่อง, มีปลั๊กไฟแถวสอง , มี radar, ไฟสุงต่ำอัตโนมัต, precrash กับอีกอย่างจำไม่ได้, บางที่ได้moon roof เปิดได้หน้าหลัง
tmt : ไฟหน้าสองช่อง ไม่มีทุกอย่างข้างบน แต่ มีเบาะนวดแถวสองแทน

ออฟไลน์ moo

• Jr. Member
  • **
ผมถามที่ Teddy มาเห็นเซลล์บอกว่าเป็น option ครับ

ไฟหน้า 3 ดวงกับ ไฟเลี้ยวแบบวิ่งได้อ่ะครับ

ออฟไลน์ Shimura

สั่งเพิ่มได้ครับ
2007**Estima#ACR50
2013**Vellfire#ANH20
2014**Harrier#ZSU60
2014**BMW320DMsport#F30
2018**MercedesBenzE300#C238
2021**MercedesAMGCLS53

ออฟไลน์ TRcdi

ผมออก x hybrid จากเกรย์
มีไฟข้างละ 2 เม็ด  ไฟเลี้ยวไม่วิ่ง

แต่มี redar cruise , precrash , Led auto
        LTA (รักษาเลน) , อ่านป้ายจราจร

มีซันรูฟ (มือดันขึ้น) + มูนรูฟ (เลื่อนไฟฟ้า)
ฝาท้ายไม่ไฟฟ้า แต่ได้แถม

โดยรวมใช้มาถูกใจมาก ออฟชั่นพอเพียง
แต่กินน้ำมันพอสมควร เพราะวิ่งทางไกล
เทียบกับราคาที่ต่ำกว่า TMT 7 แสน
ผมว่าคุ้ม แม้จะได้วารันตีแค่ 2 ปี

ออฟไลน์ TRcdi

เทิ์รนแม็คเป็นตัวท็อป ผมว่าสวยจบเลย
ชอบหน้าเรียบๆ เป็นการส่วนตัว