ผู้เขียน หัวข้อ: // รวมรูปภาพ กิจกรรม Swift Standout 2018 : เราชงให้ คุณนั่นแหละ…ต้องดื่มเอง //  (อ่าน 3594 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
สรุปกิจกรรมทั้งหมด และ รวมรูปภาพ พร้อมลิงค์ดาวน์โหลด
Headlightmag presents : SWIFT Standout
10 - 11 มีนาคม 2018 ที่ผ่านมา เชิญรับชมกันได้เลยครับ

http://www.headlightmag.com/event-swift-standout-march-2018-images/

ออฟไลน์ Dubee

ผมนี่อยู่ต่างจังหวัด หลืนน้ำลายเอื้อกเลยครับ 555
อยากให้จัดตามต่างจังหวัดบ้างอ่าครับ เอาตามหัวเมืองก็ได้เช่นภาคเหนือก็เชียงใหม่ อีสานก็โคราชหรืออุดรฯหรืออุบลฯ ใต้ก็สงขลาหรือสุราดฯ อะไรประมาณนี้อ่าครับ ผมคิดว่าแฟนนานุแฟนตามต่างจังหวัดทั้งของเว้ปนี้แหละเจ้าสวิฟท์คงมีแยะพอสมควรครับ #หวังลึกๆ

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• SNK vs Playmore
น่าสนุกจุง

ออฟไลน์ V221

น่าสนุกจังครับ ดีใจที่ทีมงานจัดกิจกรรมดีๆแบบนี้ครับ
BMW 750E M SPORT

ออฟไลน์ SM.

น่าสนใจมากๆเลยครับ