ผู้เขียน หัวข้อ: triton ที่พรางตัวทดสอบที่ออสเตเลียมีภาพหลุดมาอีกแล้วครับ คราวนี้เห็นรอบคัน  (อ่าน 7210 ครั้ง)

ออฟไลน์ baddream11

• Sr. Member
ท้ายเค้าก็เปลี่ยนด้วย หรือว่ามันหลอกตา :-\

เปลี่ยนหน้าไทรทันแล้ว ภารกิจต่อไป เปลี่ยนท้ายปาเจโร่ ปฎิบัติ!!! 8)

RockmanJilly005

• บุคคลทั่วไป
ขอถามนอกเรื่องครับ ตัวต่อไปของไทรทันจะใช้เครื่องยนต์ร่วมนาวาร่าของนิสสันมั้ยครับ ?

ออฟไลน์ xman2029

• Hero Member
ขอถามนอกเรื่องครับ ตัวต่อไปของไทรทันจะใช้เครื่องยนต์ร่วมนาวาร่าของนิสสันมั้ยครับ ?
เครื่อง เกียร์ ภายนอก ภานใน แยกครับ แต่ตัวถังเดียวกัน

ออฟไลน์ johnlee

ถ้านิสสันมีเพาเว่อร์มากกว่า ก็เอา YS23 ไป แล้วทำฝาครอบมาแปะ อิอิ
2535-2555 Nissan Big-m z16
2555-2561 Nissan Big-m Td27 + Bd25
2555- 2566 -Nissan Almera N17
2561- present -Isuzu D-max spacecab SLX 3.0
2566 - present Honda Jazz ge v a/t

ออฟไลน์ Koong

ขอเกียร์ออโต้ 8 สปีด กับปรับเครื่องยนต์ให้ตอบสนองไวขึ้นรอรอบน้อยลง จะดีมาก

ออฟไลน์ MUK

ดีครับที่ยังเก็บข้อดีเบาะด้านหลังที่มีองศานั่งสบายที่สุดครับ

Nonlamer

• บุคคลทั่วไป
หน้าตามการออกแบบเจนใหม่ของค่าย คล้าย Eclipse Cross  :D

ออฟไลน์ Auto Messe

ด้านหน้ายกเอามาจาก pjs ชัวร์เลย อาจะแปลงนิดหน่อย ที่ควรจะเปลี่ยนจริงๆน่าจะเป็นไฟท้ายของ pjs มากกว่า

ออฟไลน์ tiger12r

กะบะท้ายแป่งๆทรงเดิมมีคิ้วล้อไฟท้ายทรงเดิมแค่เพิ่มเม็ดLED เปลี่ยนแค่ชุดหน้าออกแบบครั้งเดียวใช้ร่วมกันเกือบทุกรุ่น  :-X
Wave100s->VIGO PreCab->VigoChamp4x4->CivicFC & REVO ROCCO4x4

ออฟไลน์ Newhang

เครื่องดับเหมือนเดิม

ออฟไลน์ SM.

ภายในจะเปลี่ยนอะไรบ้างนะ