ผู้เขียน หัวข้อ: revo ตกลงจะมีเพิ่ม option เร็วๆนี้แก้เกมมั้ยครับ?  (อ่าน 6147 ครั้ง)

ออฟไลน์ punn

• Hero Member
  • may the force lead your way ...
รู้สึกว่าข่าว revo เงียบๆไป โดนกระแส cross กลบหมด
เลยมาลองถามในนี้ดูครับ มีใครรู้ข่าวบ้างมั้ยครับเนี่ย  :)
เป็นคนโลกปกติธรรมดา :)
ไม่โลกสวย และไม่โลกมืด อยู่กับความเป็นจริงและพลังงานบวก ..

ปราชญ์สอนสิ่งไหน คนก็จะจำสิ่งนั้น
ประสบการณ์เจอแบบไหน คนก็จะคิดทางนั้น
ต่างคนต่างประสบการณ์เรียนรู้สิ่งเดียวกัน ก็จะออกมาแตกต่างกันไปครับ

ออฟไลน์ xman2029

Re: revo ตกลงจะมีเพิ่ม option เร็วๆนี้แก้เกมมั้ยครับ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 16, 2018, 05:25:31 »
รอดูกล่ง-ปลายปีครับ แต่ผมว่าคงไม่แล้ว รอแก้ลำตอน MC รอบหน้ามากกว่า

ออฟไลน์ mozart

Re: revo ตกลงจะมีเพิ่ม option เร็วๆนี้แก้เกมมั้ยครับ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 16, 2018, 07:45:31 »
เปลี่ยนโฉมเลยน่าจะดีครับ

ออฟไลน์ O_o"

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 16, 2018, 15:33:01 »
ก็มีรุ่น MY แต่ละปีออกมาอยู่แล้วละครับ คงต้องรอช่วงใกล้ๆปลายปีนี้

• may the force lead your way ...
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 16, 2018, 21:37:00 »
ขอบคุณครัช  :)
ท่าทางข่าวคงจะเงียบจริงๆ สงสัยยังไม่อยากทวงแชมป์
รุ่นกลางๆล่างๆ นี่ขาดระบบการทรงตัวแค่นี้เอง

พอดีเล็งรถขนของบริษัทอยู่ครับ เผื่อขับเล่นเองด้วย
ตอนนี้เลือกไม่ลงสักรุ่นเลยครัช
ไม่โลกสวย และไม่โลกมืด อยู่กับความเป็นจริงและพลังงานบวก ..

ปราชญ์สอนสิ่งไหน คนก็จะจำสิ่งนั้น
ประสบการณ์เจอแบบไหน คนก็จะคิดทางนั้น
ต่างคนต่างประสบการณ์เรียนรู้สิ่งเดียวกัน ก็จะออกมาแตกต่างกันไปครับ

ออฟไลน์ SETTHASART

• รักชาติ ไม่คลั่งชาติ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 17, 2018, 09:39:29 »
ถ้าซื้อเป็นรถขนของ ผมว่าตอนนี้มันก็ถือว่าเพียงพออยู่แล้วนะครับ แต่เพียงพอของผมกับของคุณก็ไม่เหมือนกัน

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 17, 2018, 10:40:15 »
ถ้าซื้อเป็นรถขนของ ผมว่าตอนนี้มันก็ถือว่าเพียงพออยู่แล้วนะครับ แต่เพียงพอของผมกับของคุณก็ไม่เหมือนกัน

ครับ ถ้าเป็นรถขนของ ผมก็มองว่าได้
แต่ที่ยังไม่พอคือสำหรับขับเล่นครับ แหะๆ  :-[

ที่ๆผมใช้งานมีฝนตกตลอดปี กับต้องข้ามเขาบ่อยๆ
ฝนตกทีไร ผมจะเห็นรถกระบะตกข้างทางบนเขาทุกที
(2 ล้อมอเตอร์ไซค์ฝรั่งขับนี่ยิ่งแล้วใหญ่ มีตลอดปี)

เลยคิดว่า มี น่าจะปลอดภัยต่อตนเองและบุคลากรในบริษัท
ดีกว่าต้องมาเคลมประกัน หรือว่าเสียค่ารักษาพยาบาลครับ

และทิศทางรถเล็กยังมีกันครบแล้ว รถใหญ่รอบนี้มันต้องมาแล้วหละระบบการทรงตัว vsc
ไม่งั้นก็จะเล่นอีกเจ้าแล้วครับ AT esc  :-\

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2018, 11:39:02 »
มันไม่น่าเกี่ยวกับการเพิ่ม option นะครับ

น่าจะเกี่ยวกับ ปล่อยสินเชื่อง่ายหรือเปล่า  8)