ผู้เขียน หัวข้อ: Teana L33 เดี๋ยวนี้ไม่มีภายในสีเบจแล้วหรอครับ ?  (อ่าน 6114 ครั้ง)

ออฟไลน์ TrentXWB

• Sr. Member
  • เมาไม่ขับ ง่วงไม่ขับ
อยากทราบครับว่า Teana เดี๋ยวนี้ไม่มีภายในสีเบจแล้วหรอครับ

เห็นตัว 2.5 ในเว็บรถมือสองมีแต่ภายในสีดำ  :-X

ออฟไลน์ Arado_kung

• Hero Member
Re: Teana L33 เดี๋ยวนี้ไม่มีภายในสีเบจแล้วหรอครับ ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 16, 2018, 00:06:52 »
ภายในสีเบจเป็นของรุ่นไม่มีระบบนำทางครับ ซึ่งหลังๆไม่ค่อยได้ผลิตออกมาทั้ง 2.0XL กับ 2.5XV เลย ดังนั้นส่วนใหญ่จะเจอแต่รุ่นภายในสีดำครับ

ออฟไลน์ TrentXWB

• Sr. Member
  • เมาไม่ขับ ง่วงไม่ขับ
Re: Teana L33 เดี๋ยวนี้ไม่มีภายในสีเบจแล้วหรอครับ ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 16, 2018, 00:26:11 »
ภายในสีเบจเป็นของรุ่นไม่มีระบบนำทางครับ ซึ่งหลังๆไม่ค่อยได้ผลิตออกมาทั้ง 2.0XL กับ 2.5XV เลย ดังนั้นส่วนใหญ่จะเจอแต่รุ่นภายในสีดำครับ

กระจ่างเลย มิน่าหละ ขอบคุณครับ ::)

ออฟไลน์ ToRToNGPaT

• Wongnai : ติดตามต้อง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 17, 2018, 00:20:06 »
สงสัยเพิ่มเติมครับ

รถหัวหน้าผมเป็น Teana 2.0XL ปี 2014  สีขาว ไม่มี Navi แต่ภายในเป็นสีดำ มัแปลกๆนะครับ ไม่รู้ว่าตอนนั้น Nissan จัดสเป็กยังไง เพราะล็อตหลังๆที่ Office ผมสั่งมา รุ่นเดียวกัน แต่ภายในเป็นสีเบจ
My Car = My Friend

2023 Honda HR-V 1.5 e:HEV RS E-CVT Ignite Red Metallic / Black Roof (น้องหมูแดง)
2023 Honda WR-V 1.5 RS CVT Ignite Red Metallic / Black Roof (น้องถุงแดง)

Review ของกินอร่อยๆ เรียนเชิญที่ Wongnai : ติดตามต้อง

ออฟไลน์ w_th

• Full Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 17, 2018, 00:53:52 »
สงสัยเพิ่มเติมครับ

รถหัวหน้าผมเป็น Teana 2.0XL ปี 2014  สีขาว ไม่มี Navi แต่ภายในเป็นสีดำ มัแปลกๆนะครับ ไม่รู้ว่าตอนนั้น Nissan จัดสเป็กยังไง เพราะล็อตหลังๆที่ Office ผมสั่งมา รุ่นเดียวกัน แต่ภายในเป็นสีเบจ
ผมซื้อตอนปี 14 เหมือนกันครับ
ตอนนั้น เลือกสีภายในกันได้ตามสบายเลย ว่าจะเอาดำ หรือเบจ(ถ้ายินดีรอ)
แต่ช่วงหลังมีเปลี่ยนแปลง ผมไม่แน่ใจว่าเปลี่ยนยังไงครับ

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 17, 2018, 09:26:46 »
รถภายใน เบจ + Navi / ในดำ + ไม่Navi มีเฉพาะล็อตแรก ปีแรกเท่านั้นครับ

มันสลับกันด้วยเหตุผลบางประการ