ผู้เขียน หัวข้อ: รถวัยรุ่นสีสดใส แต่ผู้ใหญ่ขับไปทำงาน ภาพลักษณ์มันพอไปด้วยกันได้มั้ยครับ  (อ่าน 8032 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nott1959

• Sr. Member
แบบนี้แหละครับที่เขาเรียกว่า''เท่ห์''

8) 8) 8) 8)
V8 V10 V12 ONLY!!!!

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
พ่อผมเอาเฟียสต้าสีสดๆผมไปใช้ตลอดก็ไม่เห็นแปลกครับ  จอดที่ประจำตำแหน่งระดับสูงเท่ดี

เวลาผมเข้าไปในเขตที่หวงห้ามก็เข้าได้เพราะยามจำรถได้ ไม่มีใครคิดมากหรอกครับ

บางทีถ้าเค้าจะไปงานจริงๆมีรถตู้มารับอยู่แล้ว รถก็จอดไว้ที่ทำงานอยู่ดี เลยไม่ซีเรียสอะไร
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 21, 2018, 02:15:24 โดย Fly to dream »
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ gobank01

• Full Member

งั้นแต่งให้หนักกว่าเดิม 555 หล่อเลย

ออฟไลน์ InBkk

โดยปกติ พ่อผมจะขับ W212 แต่หลายๆ ครั้ง ก็จะใช้รถ Hatchback ญี่ปุ่น แล้วเอารถยุโรปให้พวกผมใช้
แต่ แต่ มันจะมี “บางครั้ง” ที่พ่อผมออกคัวเลยว่า “วันนี้ต้องใช้รถนะ” สรุปก็คือ ผู้ใหญ่ระดับนี้ เขารู้ว่าอะไรควร ไม่ควร ครับ

ออฟไลน์ SM.

ไปได้สิครับ ดูเป็นผู้ใหญ่ใจวัยรุ่นดีออกครับ

ออฟไลน์ ToRToNGPaT

• Wongnai : ติดตามต้อง
ขอบคุณครับ รู้สึกสบายใจขึ้น ที่คนมาติงผมเพราะว่า เขาเห็นจาก FB ของพ่อ ซึ่งปกติท่านชอบถ่ายรูปลงอยู่แล้ว เปลี่ยนรถจาก Camry เป็น Jazz นี่ ถ่ายเต็มที่เลยครับ

ตอนซื้อก็ไม่ได้คิดเลยว่าพ่อจะเอาไปขับ เอาจริงๆมันก็เท่ห์ดีนะ ตอนนี้พ่อบอกว่าไปที่ไหนสบาย ทุกคนจำได้ รปภ. จำได้ แถมโบกให้จอดหน้าตึกเลย 555 ท่าทางผมจะไม่ได้รถคืนแล้วหละครับ
My Car = My Friend

2023 Honda HR-V 1.5 e:HEV RS E-CVT Ignite Red Metallic / Black Roof (น้องหมูแดง)
2023 Honda WR-V 1.5 RS CVT Ignite Red Metallic / Black Roof (น้องถุงแดง)

Review ของกินอร่อยๆ เรียนเชิญที่ Wongnai : ติดตามต้อง