ผู้เขียน หัวข้อ: จะมี First Impression Nissan Juke ไหมครับ อิอิ  (อ่าน 3879 ครั้ง)

ออฟไลน์ prachaja

• Jr. Member
  • **
จะมี First Impression Nissan Juke ไหมครับ อิอิ
« เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 10:53:24 »
ถ้ากำลังซุ่มทำอยู่ก็ขออภัย  ;D

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

• Hero Member
Re: จะมี First Impression Nissan Juke ไหมครับ อิอิ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 11:19:24 »
เด๋วเสาร์ อาทิตย์นี้อาจจะมี First Impression ลงเว็บบอร์ดจ้า อิอิ
ถ้ามีโอกาสไปดูคันจริง

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: จะมี First Impression Nissan Juke ไหมครับ อิอิ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 11:50:46 »
อยากทำเหมือนกันนะ
แต่ยิ่งถ้าเป็น TSL ได้ก็จะดี
เพราะดูเหมือนจะเป็น เกรย์ ที่ดีลด้วยแล้ว โอเคที่สุดแล้ว
ทั้งที่ปกติ ข้าพเจ้าไม่ค่อยดีลกับเกรย์ เท่าไหร่

อยากรู้เหมือนกันว่า เวอร์ชันญี่ปุ่นเป็นอย่างไร
จะได้เตรียมตัวเตรียมใจรอรับเวอร์ชันไทย ในปีหน้า

ออฟไลน์ Boyd

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 12:57:14 »

อยากเห็น.....ด้วยอีกคนนึง  ;D  ;D ;D

ปล.กลัวตกหลุมรัก แล้วมาไทยแบบฟรีดอ่ะ   :P

;D สู้ๆนะคุณจิม  :D

ออฟไลน์ Ek_735254

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 16:09:03 »
อยากทำเหมือนกันนะ
แต่ยิ่งถ้าเป็น TSL ได้ก็จะดี
เพราะดูเหมือนจะเป็น เกรย์ ที่ดีลด้วยแล้ว โอเคที่สุดแล้ว
ทั้งที่ปกติ ข้าพเจ้าไม่ค่อยดีลกับเกรย์ เท่าไหร่

อยากรู้เหมือนกันว่า เวอร์ชันญี่ปุ่นเป็นอย่างไร
จะได้เตรียมตัวเตรียมใจรอรับเวอร์ชันไทย ในปีหน้า

มีแผนมาเมืองไทยด้วยหรือนี่ นิสสันไทยฉลาดขึ้นนะเนี่ย
กลัวราคาเหมือนฟีดด้วยคน เกาะติดเว็บบอร์ดอยู่นาน เปิดราคามาเล่นเอาหงายท้อง

ออฟไลน์ TORi

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 16:16:25 »
ผมก็เป็นคนนึงที่สนใจมาก + รถคันเก่าจะ 8 ปีพอดี เงินเดือนก็พอจะผ่อนคันใหม่ไหวละ
แต่ที่เห็น Xtrail Minor change นี่ก็สวยขึ้นเยอะเหมือนกันนะครับ