ผู้เขียน หัวข้อ: พี้คจัด ผู้โชคดีได้รับ MG ZS จาก 7-11 ประกาศขายรถทันทีเมื่อได้เป็นรางวัล  (อ่าน 12123 ครั้ง)

ออฟไลน์ O_o"

• Hero Member
ถ้าเป็นตัวท็อปอาจจะขายออกไวก็ได้ครับ เหมือนกรณี shell จับรางวัล civic 1.5 RS รายนั้นก็ปล่อยไปไม่ถึง 1 ล้าน

ออฟไลน์ TheZero

• Sr. Member
ต่อให้ได้ CLS 250 ผมก็ขายครับ ยกเว้นได้ กระบะ จะเก็บไว้ใช้งาน
ส่วน ZS คันนี่ ต่อให้ลด 2 แสน ผมก็ไม่ซื้อ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 16, 2018, 12:35:42 โดย TheZero »

ออฟไลน์ tiger12r

สรุปขายได้ยังครับ ที่ขายออกยากเพราะว่าคนไทยไม่มั่นใจในเบรนมากกว่า  8) 8)
Wave100s->VIGO PreCab->VigoChamp4x4->CivicFC & REVO ROCCO4x4

ออฟไลน์ SETTHASART

• รักชาติ ไม่คลั่งชาติ
คงเรื่องของตัวรถด้วยมั้งครับ ถ้าเปลี่ยนเป็น Ranger wt 2.2 ลด 1.5 แสน หรือ Revo 2.8 top ลด 2 แสน คงแข่งกันสอยอย่างไว

ออฟไลน์ rtong

ต้องดูว่าเขาประกาศขายที่ไหน ขายอย่างไร  ทำไมถึงไม่มีคนสนใจซื้อ  ขายไม่ได้ภายใน 10 นาทีนี่รถนะครับไม่ใช่ราคาหักร้อยหลักพัน
คิดว่าเคสนี้ไม่เกี่ยวว่ายี้ห้ออะไร

ออฟไลน์ swenson

• Jr. Member
  • **
คนขายเขาคงเน้น ออกไว เป็นหลัก อยากได้เงิน

ออฟไลน์ SM.

บางทีเค้าไม่ต้องการรถเพิ่ม เอาเงินดีกว่า อะไรแบบนี้ครับ

ออฟไลน์ 7777777

ส่วนลดแค่นี้ ยังขายไม่ออก ผมไม่แปลกใจนะ

ถ้าเหลือห้าแสนแล้วเงียบสิ ถึงค่อยน่าสนใจ

ออฟไลน์ Darkart

เป็นผม ก็ขายเหมือนกัน เอาเงินไปซื้อยี่ห้ออื่นๆหรือทำอย่างอื่นครับ
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ผมว่าปกตินะครับ เค้าอาจจะมีรถอยู่แล้ว เอาเงินไปเก็บหรือลงทุนดีกว่า
ส่วนเคสของปัญหา เห็นด้วย...

ออฟไลน์ ToRToNGPaT

• Wongnai : ติดตามต้อง
ถ้าได้ ZS ก็คงขายเหมือนกันครับ อาจจะขายให้คนใกล้ตัวที่เค้าสนใจ  ยกเว้นจะได้รถที่มันน่าโดน น่าสนใจจริงๆหไรือมีคนในบ้านอยากได้ แล้วมีที่จอดรถพอ ผมก็คงจะเก็บครับ
My Car = My Friend

2023 Honda HR-V 1.5 e:HEV RS E-CVT Ignite Red Metallic / Black Roof (น้องหมูแดง)
2023 Honda WR-V 1.5 RS CVT Ignite Red Metallic / Black Roof (น้องถุงแดง)

Review ของกินอร่อยๆ เรียนเชิญที่ Wongnai : ติดตามต้อง

ออฟไลน์ golf8023

ประเด็นคือ รถใหม่ซิงๆป้ายแดง7.89แสน เอามาขาย6.5แสนยังขายไม่ออก
เหตุผลเพราะมันยี่ห้อMG ถ้าเป็นยี่ห้อเจ้าตลาดน่าจะขายได้เร็วกว่านี้