ผู้เขียน หัวข้อ: camry hybrid ที่จะมาใหม่ในไทยเป็นโฉมไหนครับ (โฉม USA หรือโฉมเดิมครับ)  (อ่าน 6839 ครั้ง)

ออฟไลน์ ?????????

• Jr. Member
  • **
รบกวนท่านผู้รู้ด้วยครับ :D :D :D :D :D :D

(ในใจผมคิดว่าคงเป็นโฉมเดิมแต่อาจเปลี่ยนลวดลายกระจังหน้า , ล้อ เพราะเรื่องอะไรจะไปเอาโฉม USA มา เอาโฉมเดิมนี่แหละง่ายดี ไม่ต้องเปลืองต้นทุน เปลี่ยนแค่เครื่องก็พอ อิ อิ...)

รูปภาพจาก www.mycarbox.com

ออฟไลน์ BnN

• Hero Member
ผมว่าน่าจะเป็นโฉมเดิมมากกว่านะครับ
คือผมเคยเห็นคัมรี่โฉมปัจจุบันเนี่ยแหละ
วิ่งอยู่ที่สุขุมวิท แล้วก็ตรงชื่อเป็นป้ายบอกชื่อรุ่นหลังรถ กับตรงแก้มสองข้างก็เอาเทปผ้าติดด้วยครับ
น่าจะเป็นคัมรี่ที่วิ่งทดสอบอยู่แล้วก็น่าจะเป็นรุ่นไฮบริดด้วยละครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
โฉมไทย ไมเนอร์เชนจ์ จ้ะ

ออฟไลน์ plymer

• Newbie
  • *
แล้ว camry hybrid จะเริ่มออกขายเมื่อไหร่
ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

ออฟไลน์ new kid

• Full Member
ดูกระทู้นี้สิครับ
Toyota Camry minorchange เปิดตัวที่จีนอย่างเป็นทางการแล้ว ส่วนไทยต้องรอสิงหาคม 

http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=203:toyota-camry-minorchange-&catid=84:new-cars--worldwide&Itemid=55

ออฟไลน์ i-din

• Sr. Member
อยากรุ้ว่าราคาจะต่างจากรุ่นธรรมดาแค่ไหนหว่า

ออฟไลน์ JIRATH

โฉมเมกาไม่น่ามาครับ 
2008 Mazda CX-9 (SOLD)
2008 BMW X5 3.0si E70 (SOLD)
2010 Volkswagen CC R-Line (SOLD)
2014 Subaru BRZ Limited (SOLD)
2016 Subaru STi (SOLD)
2016 Honda Accord Sport
2016 BMW 328d F31 Xdrive
2015 Lexus CT200h F-Sport
2006 BMW 330i E90 6M/T

ออฟไลน์ KnoT

• Full Member
  • ??????????????+?????????????14????
ปีที่แล้วอาจารย์พาไปทัศนศึกษาที่เวียงจันทร์ เห็นcamry โฉมAmericaวิ่งกันให้พรึ่บ แอบเห็นมีตัวHybridประมาณ 3-4คันได้
เพิ่งมาสังเกตอีกทีว่าตัวโฉมAmericaไฟท้ายไม่ใช่LEDเหมือนในบ้านเราอ่ะ.....
????????????????????.... ????????????????????????