ผู้เขียน หัวข้อ: // All NEW Mazda 3 มาพร้อมเครื่องยนต์ SKYACTIV-X คาดเปิดตัวปลายปี 2018 นี้ //  (อ่าน 17391 ครั้ง)

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• Hero Member
  • SNK vs Playmore
มาสด้า ค่ายรถเล็ก ๆ ที่กล้าคิดการใหญ่

เอาใจช่วยครับ

ออฟไลน์ YOUNG GUNS

• Newbie
  • *
ออกมาแนวนี้น่าจะขายดีแต่โอกาสเจอปัญหาน่าจะมีค่อยข้างสูงเพราะเป็นเครื่องยนต์เทคโนโลยีใหม่ด้วย และค่าMantananceก็น่าจะเอาเรื่องอยู่ ช่างศูนย์เก่งพอจะวิเคราะห์ปัญหาได้จบมั๊ย ขนาดgen ปัญจุบันปลาย model แล้วยังไม่นิ่งเลยในคลับสมาชิกมีอะไรมาโชว์กันเป็นระยะๆ ส่วนตัวผมชอบM3มาก ยังไม่กล้าสอยเลย กลัวใจจริงๆเลย 555 ถ้าจะสอยตัว2019 นี่ต้องรักจริงและวัดใจมาสด้าด้วยว่าจะทำรถออกมาได้ดีแค่ไหน ปล.แต่ถ้าผมตังค์เหลือจะไม่คิดเยอะแบบนี้เลยครับ อิอิ ชอบ