ผู้เขียน หัวข้อ: มาชมการเปิดตัว และรีวิวทดสอบ nissan Terra 2018 จากสื่อต่างประเทศ  (อ่าน 5448 ครั้ง)

ออฟไลน์ O_o"

• Hero Member
ดูดีทีเดียวครับ มีการทดสอบกับ RX8 ที่ขายในจีนด้วยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 05, 2018, 07:56:19 โดย O_o" »

ออฟไลน์ SM.

คลิปสุดท้าย ทำไมเทียบกับ PJS โฉมที่แล้ว  :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\

คลิปสุดท้าย ทำไมเทียบกับ PJS โฉมที่แล้ว  :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\

PJS โฉมที่แล้ว เป็นที่นิยมและขายดีในจีนรึเปล่าครับ เห็นมี 2 คลิปที่ทดสอบคู่กับ PJS

ออฟไลน์ 7777777

• Sr. Member
เตรียมเจอโดนว่าเรื่องลุยน้ำแล้วน้ำกระเด็นขึ้นกระจกได้เลย

จากคลิป กระเด็นขึ้นมาเยอะกว่าคู่แข่งอีกนะ เหมือนด้านหน้าจะไม่ใส่อะไรมากันน้ำกระเด็นให้เลย

ออฟไลน์ Xtream@tom

• Sr. Member
เสียงเข้าห้องโดยสารเยอะพอสมควรเลยนะครับ โดยเฉพาะclipสุดท้ายตอนฝนตก

ออฟไลน์ masuoka

ขับสี่ต้องเทียบกับ PJS ครับ

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
RX8  นึกว่าทดสอบกับ Mazda  ;D

roewe ตัวน่าไม่น่าใช้ ppv

ถ้าราคาพอ ๆ กับ Terra ผมเลือก Rx8 นะครับ  :-*

RX8  นึกว่าทดสอบกับ Mazda  ;D

roewe ตัวน่าไม่น่าใช้ ppv

ถ้าราคาพอ ๆ กับ Terra ผมเลือก Rx8 นะครับ  :-*

ในต่างประเทศ RX8 Terra mu-x PJS จัดอยู่ในกลุ่ม suv เหมือนกันครับ

มีแค่ในไทยที่แปลกกว่าที่อื่นเรียก PPV ไม่เรียก suv