ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไม ในหน้า // รวบรวมอัตราเร่ง ... // ถึงไม่มีรถบางรุ่นครับ ?  (อ่าน 3516 ครั้ง)

ออฟไลน์ TNP

• Sr. Member
ในหน้า // รวบรวมอัตราเร่ง อัตราสิ้นเปลือง แบ่งตาม Segment ... //
http://www.headlightmag.com/power-and-economy-figures-by-segment/

ทำไมไม่มีข้อมูลของรถบางรุ่นล่ะครับ  ทั้งๆ ที่ก็มีทดสอบโดยคุณ J!MMY แล้ว 

เอาเท่าที่ผมเห็นนะ  (จะหาข้อมูล 2 รุ่นนี้ เลยถึงรู้ว่า มันไม่มี)

Toyota Innova Crysta
Suzuki Swift รุ่นใหม่ล่าสุด

?? ??

ออฟไลน์ Zachary C

• Hero Member
  • Beauty is in the Eyes of the Beholder
สงสัยเหมือนกันครับ ... เหมือนตารางไม่ได้อัพเดท

หรือผมหา Toyota C HR และ MG ZS ไม่เจอเอง  :-*

รบกวนท่านแอดมินดูด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 09, 2018, 11:56:01 โดย Zachary C »
Hopefully, my old grande dame, the CRV G.1, will eventually become a classic!

2017 Honda BR-V SV telematics (Amber Brown)
2015 Honda Mobilio RS telematics (Pearl White)
1998 Honda CRV EXI G1 (Metallic Bronze)

ออฟไลน์ Barracuda

เดี๋ยวคงมีคนใจดีรวมให้ ซึ่งคุ้นๆว่าเคยเห็นพี่บางคนรวมไว้ด้วยตัวเองมั้ง เหมือนทำเป็น excel ไว้

ออฟไลน์ SM.