ผู้เขียน หัวข้อ: new honda accord 2018 เข้าไทยจะมีโอกาสเอาเครื่อง 2.0 turbo เข้าด้วยหรอครับ  (อ่าน 5798 ครั้ง)

ออฟไลน์ stormy

• Newbie
  • *
new honda accord 2018 เข้าไทยจะมีเครื่อง 2.0 turbo เข้าด้วยหรอครับ
พอดีเมื่อกี้ฟังมาจากรายการ DR!VE by J!MMY ช่วงตอบคำถาม ว่าจะเข้า เพื่อนๆคิดว่าจะเข้ามาไหมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 09, 2018, 17:50:30 โดย stormy »

ออฟไลน์ kez

• Hero Member

ลุ้นเอา  บริษัทเค้าไม่บอกหรอก  เดากันเอง    รอใกล้เปิดตัว ถึงรู้

ออฟไลน์ Barracuda

ถ้าเข้าราคาเหมือน 3.5v ก็ไม่ไหวนะผมว่า

ออฟไลน์ Sit: )

ถ้าเข้าราคาเหมือน 3.5v ก็ไม่ไหวนะผมว่า

ยุคนนี้ไม่มีข้อจำกัดเรื่องแรงม้า ในสรรพสามิต
ราคาไม่น่าแรงแบบยุคก่อน รอดูco2กับราคาที่honda จะตั้งมากกว่า ถ้าจะมาขาย

Nonlamer

• บุคคลทั่วไป
มีข่าวลือว่าอาจจะมาครับ แต่ส่วนตัวคิดว่าไม่เข้าครับ น่าจะเป็น 1.5T มากกว่า แต่ก็นะ อะไรก็ได้ที่ไม่ใช่เครื่องบล็อกเดิมอ่ะ  :'(

ออฟไลน์ SM.

รอดูกันต่อไปครับ ผมว่าปีนี้แหละ น่าจะมาแน่ๆ

ออฟไลน์ jztang

• Born To Race
ขอให้มาเถอะครับ 2.0 turbo