ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าซื้อSubaru Brzตอนนี้ น่าจะได้ส่วนลดประมาณเท่าไหร่ครับ  (อ่าน 4630 ครั้ง)

ออฟไลน์ Peter Wen

• Sr. Member
ตัวMT ราคา2.15ล้านบาทครับ
長樂.文

ออฟไลน์ koko86

• Hero Member
ผมเคยโทรเช็คราคาเมื่อประมาณ 4-6 เดือนก่อน  ราคารวมหมด สองล้านสองนิดๆครับ

คุณได้ราคานั้นก็ไม่แพงแล้ว

แต่อาจจะรอรถนานนะครับ ปีนึงผลิตแค่2ครั้งเอง  ถ้าเลือกสีที่มีในสต๊อกเลยน่าจะดีกว่า

ออฟไลน์ DiKiBoyZ

เคยไปเจอ ตอนที่ขาย 1.89 ล้าน แต่ไม่มีของแถมอะไรเลย ไม่แถมแม้กระทั้งประกันภัย

ตอนนี้ไม่แน่ใจว่าได้ราคานี้ เงื่อนไขนี้ อยู่หรือป่าวนะครับ ลองเช็คดู เพราะมีไม่กี่ศูนย์บริการ  ::) ::)

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• SNK vs Playmore
ส่วนลดเงินสด 3 หมื่นครับ

ใครได้มาก หรือน้อยกว่านี้ผมไม่ทราบครับ

ผมเคยโทรเช็คราคาเมื่อประมาณ 4-6 เดือนก่อน  ราคารวมหมด สองล้านสองนิดๆครับ

คุณได้ราคานั้นก็ไม่แพงแล้ว

แต่อาจจะรอรถนานนะครับ ปีนึงผลิตแค่2ครั้งเอง  ถ้าเลือกสีที่มีในสต๊อกเลยน่าจะดีกว่า

ผมดันทะลึ่งเลือกสีประหลาดด้วยสิครับ (Lapis Blue) เซลบอกว่ารอนานหน่อยนะพี่ แต่ไม่ได้บอกผมว่าผลิตปีละ 2 ครั้ง ครับ

งั้นต้องรออีกหลายเดือนเลย   ดีเหมือนกัน จะได้ดาวน์เยอะ ๆ นะครับ

จขกท ได้ราคามาถูกดีจัง เป็นตัวที่มีจอ info มีกราฟ มี G-sensor ที่หน้าปัดแล้วใช่ไหมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 11, 2018, 16:49:32 โดย SNK vs Playmore »