ผู้เขียน หัวข้อ: แวะมาบอก เพิ่งปล่อยฟอร์ไป ราคาได้เท่านี้ สมาชิกคิดอย่างไรครับ  (อ่าน 9531 ครั้ง)

ออฟไลน์ mamaman

• Hero Member
อีกรุ่นที่ผมว่าราคาดีกว่าเพื่อนๆหน่อยคือฮอนด้าแจ๊ซ

สภาพดีๆ นี่ ราคาเวอร์มาก มือสอง

ออฟไลน์ sayuno

• Jr. Member
  • **
ราคานี้ถือว่าได้ราคาดีมากๆแล้วครับ เพราะตอนซื้อป้ายแดงคุณโดนภาษีไปเกือบสองแสนแล้ว ราคารถจริงๆไม่ถึงล้านหกเพราะฉนั้นขายได้ล้านสามกว่าถือว่าราคารถตกมาปีไม่ถึงแสนผมโอเครมากแล้วครับแต่ถ้าคุณลองไปขายยี่ห้ออื่นสิครับ ราคาออกมาปีเดียวกัน ต่ำกว่าล้านกันหมดแล้ว ได้ราคานี้ผมโอมากๆ แต่ใช้แค่สองปีผมว่ายังไม่คุ้มเลย แต่ถ้าจำเป็นต้องขายได้ราคาดีแล้วอย่าไปคิดมากครับ