ผู้เขียน หัวข้อ: VOLVO XC40 เข้าไทยเมื่อไหร่ครับ ราคาอยู่ที่เท่าไหร่ครับ  (อ่าน 6329 ครั้ง)

ออฟไลน์ jztang

• Hero Member
  • Born To Race
XC40 คือเทียกับ GLA, X1 ถูกต้องมั้ยครับ

คาดว่าเปิดตัวช่วงไหน ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

VOLVO ตอนนี้น่าเล่นมั้ยครับ หลังบริการเป็นอย่างไรบ้างครับ

ขอบคุณมาๆครับ

ออฟไลน์ zenten

• Jr. Member
  • **
เห็นมีคนส่งรูป ขนขึ้นรถไปส่งตามศูนย์ แล้วครับ

ออฟไลน์ OhnMk

• Full Member
Sale บอกประมาณ 2 กลางครับ แถมตัวที่จะเปิดตัวก่อนSaleบอกจะมีแต่เครื่อง D3 ครับ

ออฟไลน์ jztang

• Born To Race
Sale บอกประมาณ 2 กลางครับ แถมตัวที่จะเปิดตัวก่อนSaleบอกจะมีแต่เครื่อง D3 ครับ

ไว้หั่นราคาคู่แข่งป่ะครับแบบนี้ ถ้า2กลาง ได้เครื่องD3 ไม่สู้ x1 20d ใช่มั้ยครับแบบนี้

ออฟไลน์ SM.

เครื่อง D3 ก็ราวๆ 150 hp นะครับ ผมว่าเพียงพอกับตลาดบ้านเรา ทั้งการใช้งาน และราคา เพราะถ้าเอา D4 ตัว 190 hp มา คิดว่าราคาคงกดไม่ลงแน่ๆ และจะทำให้แข่งขันกับค่ายเยอรมันไม่ได้

ออฟไลน์ H3T

ยังไม่ชัวร์นะครับ
 XC40 D3 2.3X M THB