ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามผู้รู้ครับ ฮอนด้า แจ๊สจะนิวโมเดลเมื่อไรครับรบกวนสอบถามผู้รู้ครับ ฮอนด้า แจ๊สจะนิวโมเดลเมื  (อ่าน 3705 ครั้ง)

ออฟไลน์ Zeza007

• Newbie
  • *
รบกวนสอบถามผู้รู้ครับ ฮอนด้า แจ๊สจะนิวโมเดลเมื่อไรครับรบกวนสอบถามผู้รู้ครับ ฮอนด้า แจ๊สจะนิวโมเดลเมื่

ออฟไลน์ Fong

• Hero Member
  • Make a Choice and Don't Look Back
พึ่ง Minor ไปไม่ถึงปี น่าจะอยู่ได้อีก 1-2 ปีนะครับ

ปล. ไม่ชอบโฉมนี้ หรือต้องรีบใช้รถไหมครับ
Isuzu มังกรทอง, Accord G4, Colorado, Hilux Tiger, Lancer MK I, Triton, D-Max Cab4, TiiDA, Mazda2 MK I, Mazda2 MK II, D-Max Space, Fortuner, Sunny B14, Jazz GK, Accord G9, Mazda2 Sky, GLA200, Yaris, Alphard30, Lancer MK II, Lander MK III, Ranger MC, XL7, Forester SK

ออฟไลน์ rtong

มีรูปเรนเดอร์หลุดมาแล้ว  คาดเปิดตัวในโตเกียวมอร์เตอร์โชว์
เข้าไทยคงหลังจากเปิดตัวในญี่ปุ่นไม่กินปีหน้า

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ไมเนอร์มาปีนึงแล้วครับ กำหนดการเข้าไทยไม่แน่ใจ เดาว่านับจากนี้เต็มที่ปีครึ่ง
เหมือนเห็นรูปหลุดเหมือนกัน จำไม่ได้ละที่ไหน

ออฟไลน์ whoami

ฟังรายการคุณจิมมี่ บอกจะมาพร้อมเครื่อง 1.0 turbo

ตลาดคึกคักแน่ๆ รอได้รอครับ ผมว่าปีหน้าก็น่าจะมาละ

ออฟไลน์ Nut_K

ถ้าไม่มีอะไรเลื่อนเห็นเพื่อนบอกมาปีหน้าพร้อม City ใส่เครื่อง 1.0T ครับ

ออฟไลน์ Simethicone

• Jr. Member
  • **

ออฟไลน์ SM.