ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้ HLM full review และ the clip (ทดสอบรถ) ไม่ค่อยเห็นเลย  (อ่าน 4248 ครั้ง)

ออฟไลน์ Zachary C

• Hero Member
  • Beauty is in the Eyes of the Beholder
ทางทีมงานมีอะไรเปลี่ยนแปลง หรือเปล่าครับ?

เป็นกำลังใจให้ และจะรอต่อไป

จากแฟน HLM คนหนึ่งครับ
Hopefully, my old grande dame, the CRV G.1, will eventually become a classic!

2017 Honda BR-V SV telematics (Amber Brown)
2015 Honda Mobilio RS telematics (Pearl White)
1998 Honda CRV EXI G1 (Metallic Bronze)

ออฟไลน์ meeuwarn

• Sr. Member
Re: ช่วงนี้ HLM full review และ the clip (ทดสอบรถ) ไม่ค่อยเห็นเลย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2018, 15:58:16 »
ทีมงานคงติดภาระกิจดูบอลโลกครับ ;D  ;D ;D

Nonlamer

• บุคคลทั่วไป
Re: ช่วงนี้ HLM full review และ the clip (ทดสอบรถ) ไม่ค่อยเห็นเลย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2018, 20:56:06 »
TheClip ก็เห็นอัพไปไม่นานนะครับ ล่าสุด MBC300 Cabriolet

ออฟไลน์ Zachary C

• Beauty is in the Eyes of the Beholder
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2018, 21:22:05 »
ให้กำลังใจทางทีมงานนะครับ ... เขียนรีวิวละเอียด ไม่ใช่งานที่สื่อยานยนต์ใดๆ ก็ทำได้

วิจารณ์ค่ายรถหนักๆ ก็สุ่มเสียงผิดใจกัน ... แต่ HLM ก็ทำ

สั้นๆ คือ ชื่นชม ครับ

;D ;D ;D
Hopefully, my old grande dame, the CRV G.1, will eventually become a classic!

2017 Honda BR-V SV telematics (Amber Brown)
2015 Honda Mobilio RS telematics (Pearl White)
1998 Honda CRV EXI G1 (Metallic Bronze)

ออฟไลน์ tsubasa

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2018, 23:44:18 »
รออยากเห็น อยากอ่านอยู่หลายรุ่นเหมือนกันครับ
ให้กำลังใจทีมงาน HLM สู้ๆทุกคนนะครับ

ออฟไลน์ wittaya8

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2018, 01:11:09 »
ถ้ามีฝาก HLM review ของ Xpander ด้วยครับ (ถ้าไม่ได้ Full เอาแบบ Medium ก็ได้ครับ) ส่วน the clip ของ Xpander อาจจะไม่มีโอกาสเท่าของ Sienta
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=58403.0

ออฟไลน์ Dubee

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2018, 07:43:05 »
คุณจิมมี่ตอนนี้คุณพ่อแกไม่ค่อยสบายครับ พี่จิมมี่เลยต้องดูแลท่านเป็นพิเศษนิดนึง

ส่วนทีมงานท่านอื่นๆก็มีหน้าที่การงาน ภาระหน้าที่ส่วนตัวกันทั้งนั้นครับ อาจยุ่งๆกันช่วงนี้ เรื่องรีวิวอะไรขอให้รอนิดนึงครับ

ถ้าคิดถึงกันรู้สึกว่าทุกวันอาทิตย์บ่ายสองบ่ายสามจะมีพี่จิมมี่หรือทีมงานไปออกรายการวิทยุช่อง... ถ้าจำไม่ผิดเอฟเอ็ม 104 นี่แหละครับ ถ้าคิดถึงหรืออยากฟังเรื่องราวรถยนตือัพเดทลองหมุนไปฟังกันครับ