ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำเรื่องการขายคอนโด ที่ไม่ใช่ กทม. (ชะอำ หัวหิน) ครับ...ห้องใหญ่  (อ่าน 10106 ครั้ง)

ออฟไลน์ e:smart Hybrid

• Hero Member
ผมอยากขอคำแนะนำจากทุกท่านครับ

อยากลงขายคอนโด ห้องใหญ่ประมาณ 100 ตร ม แถวชะอำ

ผมควรจะลองขายอย่างไรดีครับ ที่จะทำให้ขายได้

ส่วนตัวห้องมันใหญ่มาก ผมว่าทำให้ขายยากครับ แต่ราคายืนพื้นที่เขาขายกัน คือ 6 ล้าน

อยากได้มากกว่านี้สักหน่อยนะครับ

ลงขายในไหนดีครับ สำหรับโซนนั้นครับ

ออฟไลน์ Brookeez

• Newbie
  • *
ขอสอบถามหน่อยครับ ติดริมทะเลหรือป่าวครับ

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
ถ้าทำเลดี ติดทะเล หรือวิวสวย ส่วนมากต่างชาติจะให้ความสนใจและซื้อง่ายกว่าคนไทยที่จ้องแต่จะกดราคา ลองเข้าไปในเพจFB หัวหิน คนในพื้นที่เขาน่าจะหาง่ายขึ้น
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ e:smart Hybrid

ขอสอบถามหน่อยครับ ติดริมทะเลหรือป่าวครับ

ติดริมทะเลเลยครับ